Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง photoshop cs4 ไม่ได้ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง photoshop cs4 ไม่ได้ช่วยหน่อยครับ

1. คือว่าเวลาลงที่แรกจะใด้นะครับแต่พอปิดเครื่องแล้วเปิดมาใหม่มันจะถามหา key ผมไม่รู้ว่ามันเป็นอะไร หรือใครมี cs3ช่วย pm มาบอกว่าจะโหลดที่ไหนอย่างไร

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. ขอถามอีกเรื่อง เวลาใน os mac กับ windows มันไม่ตรงกันทำอย่างไงหรอ

1. เพราะไม่ได้บล็อค Internet จากตัวโปรแกรมกลับ Adobe ครับ
    2. ไม่เคยลง Bootcamp ไว้รอท่านต่อไป

Comment

เวลาใช้โปรแกรมนี้ห้ามต่อ net ครับ เซ็งมาก

Comment

Originally posted by Chodose View Post
        เวลาใช้โปรแกรมนี้ห้ามต่อ net ครับ เซ็งมาก
        ไม่ต้องขนาดนั้นครับ แนะนำโปรแกรมชื่อว่า Little Snitch โปรแกรมคู่บ้านสำหรับคนชอบของเถื่อน อิอิ

Comment

Originally posted by ditjan View Post
          1. คือว่าเวลาลงที่แรกจะใด้นะครับแต่พอปิดเครื่องแล้วเปิดมาใหม่มันจะถามหา key ผมไม่รู้ว่ามันเป็นอะไร หรือใครมี cs3ช่วย pm มาบอกว่าจะโหลดที่ไหนอย่างไร

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. ขอถามอีกเรื่อง เวลาใน os mac กับ windows มันไม่ตรงกันทำอย่างไงหรอ
          ข้อ1ไม่ขอตอบครับเพราะ ของผมมันไม่ถาม - -

ข้อ2 เคยมีคนโพสวิธีไว้ครับ แต่วุ่นวายพอสมควรครับต้องเข้าไปแก้ที่ระบบ เดี่ยวจะไปค้นให้ครับ(ถ้าเจอครับ)

Comment

เคยตอบไปแล้วครั้งนึง
            Originally posted by exFictitiouZ View Post
            ชี้โพรง
            ไปหา script ที่ block activation มา
            จากนั้นก้อเปิด terminal ขึ้นมา run ไอ่เจ้า script นี้เป็น root ซะ
            เสร็จ

Comment

Originally posted by asphere View Post
              ไม่ต้องขนาดนั้นครับ แนะนำโปรแกรมชื่อว่า Little Snitch โปรแกรมคู่บ้านสำหรับคนชอบของเถื่อน อิอิ
              ขอคุณมากครับ

Comment

โทดทีไม่ทันได้อ่าน ผมเคยแก้ได้แต่ใน window

Comment

เปิด key ใน window แล้วเอามาใส่

Comment

Working...
                  X