Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาอยากได้คำตอบอย่างแรงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาอยากได้คำตอบอย่างแรงครับ

เวลาเปิดวีดีโอแล้วมันขึ้นตรงมุมของโปรแกรมครับเป็นทุกโปรแกรมเลย
    แต่ถ้าเอาไฟล์วีดีโอเดียวกันไปเปิดเครื่องอื่นไม่เป็นครับ

ใครรู้มั่งครับบอกหน่อยว่าต้องไปแก้ที่ตรงไหน
    Attached Files

น่าจะมีการ set อะไรผิดผลาด ถ้าหาที่ set ไม่เจอลองลบโปรแกรมทิ้งแล้วลงใหม่ดูครับ

Comment

ลองเปิดด้วย WMP ดิ ของผมใช้ Winamp เปิดก็เป็นเหมือนกัน แต่พอเปิดด้วย WMP ก็เต็มๆเลย

Comment

ครับผม ขอบคุรทั้งสองท่านมากครับ เดี๋ยวไปลองทำก่อนครับ

Comment

Working...
        X