Announcement

Collapse
No announcement yet.

DWAYNE FORGE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DWAYNE FORGE

ผมโทรหาเขาหลายรอบเขาก็ไม่ยอมรับสายเหมือนกับให้ฝากข้อความไว้อ่ะครับ
    โทรไปตรงตามเวลา 11:00am-3:00am.

!?!

Comment

อ่อ คือบางทีต้องรอเป็นบางวันครับทำภารกิจไปก่อนหรือจบ แล้ว ครับหรือว่าเลือกหัวข้อผิดต้องเลือกว่าจะชวนไปไหนนะครับ

Comment

บางทีมันก็ต้องดูตรง Mission Progress ด้วยครับ

รู้สึกมีอยู่ช่วงนึงมันอยากเก็บตัวเงียบๆคนเดียวมัน

Comment

อ่อ ตอนแรกผมก็เป็นแบบ ท่านและครับ
          คือ ท่านทำภารกิจ กับ เดอเวน หมดแล้วใช่ไหมครับ ถ้าจบแล้วก็ไป อินเตอเน็ต คาเฟ่ เลยครับ
          เดอเวน จะส่งเมลมาหาเราว่า จะไป แฮงเอ้า ด้วยกันไหม เราก็แค่ตอบ ตกลงไป เป็นอันจบครับ
          รออีกวัน มันจะโทรมาหาเราเองครับ แล้วหลังจากนั้นก็ไป แฮงเอ้า กับมันได้เลย

Comment

ตามข้างบนเลยครับ

Comment

????

Comment

THX.มากครับทุกคน

Comment

ลองหาเมียมันให้เจอแล้วไปซ้อมผัวใหม่เมียมัน เอาอย่าให้ถึงตายนะ
                  จากนั้นมันก็จะเริ่มติดต่อมาหาเราเอง

Comment

Working...
                  X