Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอม restart เวลา atl+tab ครับ ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอม restart เวลา atl+tab ครับ ช่วยหน่อยครับ

เล่นทั้งวันมันก็ไม่ restart นะครับ แต่เวลาเล่น Dota พับหน้าจอ ไปๆ มาๆ หลายๆ รอบ หละมันจะ ดับ restart ไปเลยอะครับ

ไม่ทราบว่า เป็นที่ ไฟไม่พอรึเปล่าครับ
    liberty 500 w
    spec q9450
    hd4850

hdd 2 ลูก

พัดลม led 5 ตัว

vista 64 บิต

อย่าบอกนะว่า อัพคอมขนาดนี้มาเล่น DotA

Comment

โดนไวรัส ลง วินใหม่หายเลย

Comment

ออไฟ พอใช่หรือเปล่าครับ หละมันคือไวรัสอะไรเหรอครับ

อัพเอาไว้ตัดต่อ พวก vdo ครับ ไม่ใช่ไว้ เล่น Dota อย่างเดียว ><

เล่นเวลาว่างๆ อิอิ

Comment

Working...
        X