Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะเล่นRainbow Six Vegas 2 โหมด coop กับเพื่อนได้อย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะเล่นRainbow Six Vegas 2 โหมด coop กับเพื่อนได้อย่างไรครับ

พอดีลอง hamachi แล้วผมก็สร้างห้องได้แล้ว แต่ผมไม่รู้คำสั่งหรือคอนโซลที่จะให้เพื่อนเข้ามาเล่นด้วยกันอ่ะครับ ถ้า gears of war นี่ก็ใช้ shift+~ แล้วพิมพ์ open ตามด้วยไอพีhamachi ใช่ป่ะครับ แต่ถ้า Rainbow Six Vegas 2 ผมควรทำอย่างไรใช้คำสั่งหรือกดอะไรครับ

.

Comment

มันมี Lan อยู่หนิครับ
      ก็เข้า ฮามาชิไปทั้งคู่ แล้วก็เปิดห้อง Lan สร้างในนั้น แล้วก็ให้อีกคนมาจอย

Comment

คุณ Skinhead เล่นอยู่หรอครับขอแจมด้วยได้มะครับเนี่ยผมกำลังขุดเกมเก่ามาเล่นพอดี

ปล.รอ Ass2 ขายครับแคร็กคงไม่มาแล้วล่ะดุท่า- -*

Comment

มันครับ เกมนี้ มีหลบยิงด้วย

เหมือนมีเวลอ่ะ ยศขึ้นที ก็มีของปลดล๊อกมาให้ แถมแต่งปืนได้อีก

กาเรน่า ก็ใช้ได้นะครับ เคยเล่นกะเพื่อนอยู่

ใคยเล่นบอกด้วยนะ อยากไปแจม

อิอิ

เล่น garena เหอะ

Comment

เอ่อเวลาแลน Co-op เล่นภารกิจนี่ทีมนึงเกมจำกัดกี่คนครับเนี่ยเผื่อได้ครบคนแล้วจะได้ลองกันเลยอิอิ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
              เอ่อเวลาแลน Co-op เล่นภารกิจนี่ทีมนึงเกมจำกัดกี่คนครับเนี่ยเผื่อได้ครบคนแล้วจะได้ลองกันเลยอิอิ
              ถ้าจำไม่ผิด โหมดเนื้อเรื่อง มันได้ 2 คน

แต่โหมด terrorist hunt มันได้ 4 คน

น่าจะใช่นะ

อิอิ

Comment

เล่น Co กันเจ๋งมาก เปิด TeamSpeaker แล้วนับ 1, 2, 3 แล้วระเบิดประตู แห่กันบุกเข้าไป 555

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                  เล่น Co กันเจ๋งมาก เปิด TeamSpeaker แล้วนับ 1, 2, 3 แล้วระเบิดประตู แห่กันบุกเข้าไป 555

เล่นอยู่ป่ะ อยากเล่นอ่ะ อิอิ

believe_in_love@vista.aero

ถ้าเล่นแอดหน่อย

Comment

เลิกนานแล้วอ่ะครับ
                    แต่ถ้าคนเล่นเยอะอาจจะกลับมาเล่น อิอิ

ช่วงนี้ขอดูท่าของ Conviction ก่อน ว่าจะซื้อแผ่นแท้ เห็น Coop แล้วสุโค่ยมากๆ
                    แต่ถ้า DRM แบบ Assassin Creed 2 นี่ก็รับไม่ไหวเหมือนกัน

Comment

ง่า ใครขุดทู้เราขึ้นมาเนี่ย
                      พอดีเลิกเล่นไปนานแล้วอ่าครับ

Comment

55555+
                        ถามตั้งเเต่2008

Comment

อ้าว ไม่รู้อ่ะ 555

แต่ก็มันดีนะ เกมนี้ อิอิ

Comment

Originally posted by BEHIN555 View Post
                            55555+
                            ถามตั้งเเต่2008
                            2 ปีแห่งการรอคอย ฮ่าๆๆ

Comment

ปีหน้าคงมีภาคต่อออกแล้วล่ะ หุหุ

Comment

Working...
                              X