Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องอายุของ m/b

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องอายุของ m/b

ถามเรื่องอายุของ m/b ว่ามันมีอายุการใช้งานเต็มที่กี่ปีครับ อยากรู้ครับ

หมดประกันเมื่อไรก็เจ้งเมื่อนั้นล่ะครับ ล้อเล่นนะ ขึ้นอยู่กับการใช้งานมากกว่าครับว่าใช้มันหนักเพียงใด หรือเจ้าของซนมากน้อยขนาดไหน

Comment

ตามข้างบนนะครับ แต่ผมใช้ thunderbird ตั้งแต่มานออกมาแรกๆแล้วนะ ตอนนี้บอร์ดยังไม่พัง

Comment

ที่ผมเคยเจอมา มัตั้งแต่ แกะกล่องมาประกอบ ก็เปิดไม่ติดเลย ยัน อายุ 10 ปี ยังทำงานได้ก็ยังมีครับ

Comment

แต่ถ้าซนก็ไปเร็วนะท่าน

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

OC เยอะๆยิ่งไปเร็วมาก ทั้งบอร์ดและอุปกรที่ OC

Comment

Working...
              X