Announcement

Collapse
No announcement yet.

RB6 Vegas (Hunt) โกงน่าเกลียดมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RB6 Vegas (Hunt) โกงน่าเกลียดมาก

โหมด Terrorist Hunt ถ้าไปเร็วๆ
    1. จะเริ่มยิงมันไม่ตาย : ยิงเข้าที่หน้ามันยังวิ่งได้
    2. คีย์บอร์ดจะสั่งงานไม่ได้ เช่น คีย์สเปซบาร์ต้องกดหลายครั้งถึงจะเปิดประตูได้
    กดวางตำแหน่งให้บัดดี้ (2คน) ผิดเพี้ยน เช่นให้ตรงไป แมร่งมันวิ่งอ้อมให้ไปโดน
    ยิงตายซะงั้น
    3. บัดดี้มันยืนคุยกับศัตรู(NPC) ไม่ยิงกัน เราไม่เหน ทำมัยรู้..เปิดแผนที่ดู (ปุ่มTab)
    4. NPC สามารถโผล่ออกมายิงเราได้ทุกที่ : เช่นในห้องดูทั่วไม่มีใครอยู่ พอเข้าไป
    NPC เกิดขึ้นมาเองครับพี่น้องเหนจะจะ ไม่เกิดปล่าว โผล่มาแมร่งยิงเลย แค้นมั่ก เอี้ยยย
    5. เรียกบัดดี้กลับมา : แมร่งไม่กลับมาปล่าวๆ พา NPC มาด้วย เพื่อให้เรายิงสวนไป
    โดนพวกเราเอง เอี้ยยยย
    6. ไปเร็วยิ่งขึ้น หนักเข้ามีเสียงปืนดังขึ้นมาเองเฉยๆไม่มีตัว ตายห้าซะงั้น กำ

ถึงไปช้าๆ แบบไม่โดนยิงเลย เล่นหลายๆรอบ เด๋วมีพวกโผล่ขึ้นมาแบบที่เปนไปไม่ได้
    ยิงตาย ง่ายๆเล่นเก่งอย่างงัยนายต้องตายว่างั้น เอี้ยเอ้ย

สงสัยเอาเด็กมาเขียนเกม ไปเล่นแบบโกงแล้วมีเหตุผลอย่างไครซิสหรือสไตรเกอร์ดีกว่าม่ะงุงิ
    Last edited by ECHO; 18 Oct 2009, 07:18:52.

ไม่มีรัย มาบ่นให้ฟังเฉยๆ ระบายหนะ

Comment

ฮาครับผมเล่นไม่ได้อ่ะเล่นแล้วเวียนหัว

Comment

กำลังเล่นอยู่เลยคับ

เป็นเกมส์แนว FPS เกมส์ แรก ที่ทำให้ผมมึนหัว
        เล่นแนวนี้มานับสิบเกม พึ่งมาเจอเกมส์นี้แหละ

Comment

มันแนว Tactical Shooter นะครับ ไม่ใช่บ้าลุยอย่างเดียวแบบ COD
          ถ้าลุยอย่างนั้นมันก็ต้องมีบัคกันมั่ง เกมส์นี้มันเน้นจริง ค่อยเป็นค่อยไป มั่วบู้เข้าไปก็ต้องโดนงี้แหละ หุหุ

Comment

ตามท่านข้างบนครับเกมนี้มันไม่ใช้เกมบูููููู้้ครับผมเล่นมาทุกภาคยังไม่เจออาการที่ท่านว่าเลย ค่อยเป็นค่อยไปครับนุกดี

Comment

มันก็หนุกดี เหอๆ

Comment

เกมนี้เค้าเน้นสมจริงนิดๆนะครับ
                uav ไม่มีหรอกครับแต่เล่น เนื้อเรื่องมีนะนานๆจะใช้ได้ที

เล่นโหมด Terrorist นั้นยากครับจริงๆ แบบว่าต้องระวังทุกฝีก้าว ผมเล่นแบบไมค่อยลุยเข้าไปนบ้านหรอก รอมันวิ่งมาหาเราดีกว่า ระเบิดอัดๆเข้าไป
                ให้ดีสั่งเพื่อนไปลุยก่อน ตายหลายรอบแต่มันก็นับ xp ที่ได้ไปแล้วนะ

บางทีเหลือตัวเดียวมันโผล่มายิงตายเริ่มใหม่เลยก็มี เครียดเลย เกมนี้ไม่มีรู้เขามีแต่มันรู้เรา -..-

Comment

คอมฝ่ายผู้ก่อการร้ายมันใช้การเทเลพอทโผล่มาเฉยๆเลยเวลาเราเข้าไปในแต่ละส่วนของด่าน
                  ซึ่งทำให้เราโต้ตอบไม่ค่อยทัน บางที่อยู่ดีๆมาตีหลังครัวซะงั้นดับ....

Comment

ฝ่ายศัตรูมันมาจากอนาคตครับมันมีชิฟฝังในหัวสามารถคำนวนค่าต่างๆได้ตามันสามารถมองจับความร้อนได้จึงรู้ว่าเราอยู่ไหนแถมมีเครื่องเทเรพอตด้วยสามารถไปได้ทุกที่
                    ล้อเล่นนะครับ
                    จบไป 2 รอบและกะลังจะเล่นรอบ 3 ชาตินี้จะปลดของหมดไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
                      เกมนี้เค้าเน้นสมจริงนิดๆนะครับ
                      uav ไม่มีหรอกครับแต่เล่น เนื้อเรื่องมีนะนานๆจะใช้ได้ที

เล่นโหมด Terrorist นั้นยากครับจริงๆ แบบว่าต้องระวังทุกฝีก้าว ผมเล่นแบบไมค่อยลุยเข้าไปนบ้านหรอก รอมันวิ่งมาหาเราดีกว่า ระเบิดอัดๆเข้าไป
                      ให้ดีสั่งเพื่อนไปลุยก่อน ตายหลายรอบแต่มันก็นับ xp ที่ได้ไปแล้วนะ

บางทีเหลือตัวเดียวมันโผล่มายิงตายเริ่มใหม่เลยก็มี เครียดเลย เกมนี้ไม่มีรู้เขามีแต่มันรู้เรา -..-

ตามนั้น รอมันวิ่งออกมาให้ยิงจนเบื่อแล้วครับ บางทีก้อนาน วิ่งสวนไปแลกความแม่นกันดีกว่า
                      ถ้าวิ่งเดี่ยว ตายลูกเดียว 35 คนมันออกมารุมยิงทีเดียวครบๆ ถ้าส่งบัดดี้ไปก่อน แมร่งไม่ออกมา เอ่อ

ปล.ผมยิงของจริงมาแล้วในลาว ตามอยู่คนนึ่ง แม้มันนิ่งอยู่ได้เปนชั่วโมงๆ ซุกอยู่กับโค่นต้นไม้เหมือน
                      คนตาย แต่มันยังหายใจ นิ้วยังอยู่ในไก AK 47 คลานไปหามันจนได้กลิ่นสาป จมูกเกือบชนกัน บีบ
                      ซะหมดแม๊ก ปี2535

Comment

2535 มีใครที่ยังม่ะเกิดกันมั่ง 5 5 5 5

Comment

ผมเกิด 32 อะครับ

Comment

Working...
                          X