Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ghost Recon Advanced Warfighter 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ghost Recon Advanced Warfighter 2

เออคือ อยากถามว่า ยังมีใครเล่น Ghost Recon Advanced Warfighter 2 แบบ ออนไลน์อยู่ป่ะครับ ผมเล่นอยู่เซิฟ นอกอะครับ อยู่กะพวกห้อง LB กะ HK อะครับป่วนเปี้ยนอยู่แถวนั้น ชื่อ aod อะครับ มีใครเล่นอยู่มิ เด๋วนี้ไอ้หรั่งมันโกงกันบ่อยเบื่อมั๊ก เผื่อมีใครตั้งห้องคนไทยจะได้เล่นด้วย

อยากเล่นงับ ไม่มีตังซื้อเกมส์ อุอุ

Comment

เวอร์ PC อนาถมากอะ อยากเล่นภาคคอนโซลมากกว่าอ้า ไม่มีเครื่อง ><

Comment

เคยเล่นอยู่ครับ เจอแต่เกรียนฝรั่ง โกงกระจาย ยิงก็ไม่ค่อยตายด้วย ตอนนี้เลยเลิกเล่นก่อน

Comment

Originally posted by ootpang View Post
          เออคือ อยากถามว่า ยังมีใครเล่น Ghost Recon Advanced Warfighter 2 แบบ ออนไลน์อยู่ป่ะครับ ผมเล่นอยู่เซิฟ นอกอะครับ อยู่กะพวกห้อง LB กะ HK อะครับป่วนเปี้ยนอยู่แถวนั้น ชื่อ aod อะครับ มีใครเล่นอยู่มิ เด๋วนี้ไอ้หรั่งมันโกงกันบ่อยเบื่อมั๊ก เผื่อมีใครตั้งห้องคนไทยจะได้เล่นด้วย
          เล่นประจำครับ หลังสี่ ห้าทุ่ม ประมาณนี้ ชอบเล่นโหมด RvsA เคยเห็นผมบ่ [THA]TlandLEK
          Last edited by tlandlek; 24 Dec 2008, 15:52:06.

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
            เล่นประจำครับ หลังสี่ ห้าทุ่ม ประมาณนี้ ชอบเล่นโหมด RvsA เคยเห็นผมบ่ [THA]TlandLEK
            คุ้นๆ นะท่าน ว่าแต่ท่านเคยเจอไอ้หลัง ใช้โปร ยิงกระจาย มิ ผมเจอประจำ

Comment

ซ้ำ โทด จ้า
              Last edited by ootpang; 24 Dec 2008, 16:13:52.

Comment

เจอครับ ก็ต้องออกไปเล่นห้องที่มี admin อยู่ครับ

Comment

เคยเจอพวกเข้ามาป่วน พิมพ์ด่าบรรพบุรุษมันอย่างเดียวจนกว่ามันจะโดนคิิคออกไป

Comment

Working...
                  X