Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านแถวบางแคที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านแถวบางแคที่ครับ

ช่วยแนะนำร้านคอม แถวบางแคที่ครับราคาไม่ต้องเอาถูกที่สุดก็ได้ครับขอให้ไว้ใจได้ตอนมีปัณหาก็พอครับ ขอบคุณมากครับถ้าเป็นไปได้ช่วยจัดชุดให้ด้วยนะครับ คอมสำหรับเล่นเน้ต เล่นเกมรวมจอด้วยนะครับงบ15000 +/-1000ครับ ราคานี้รวมวินโดวด้วยนะครับก็อบนะครับ ขอบคุณครับ

วันนี้ผมก็ไปดูที่ไอทีแกรนด์บางแคมานะครับ ของน้อยมากๆ ส่วนร้านที่มีของเยอะ ราคาก็แพงกว่าร้านอื่นๆ ถ้ามีเวลาซักนิด ไปพันทิพย์เถอะครับ ขอสเป็กในนี้ เชื่อผมเถอะครับ ที่ไอทีแกรนด์บางแค ไม่มีให้คุณแน่ๆ ครับ อาจจะมีร้านละนิด ละหน่อย แต่ถ้าจะไปซื้อร้านเดียวแล้วให้มีที่จัดเอาไว้ แทบเป็นไปไม่ได้เลยครับ

งบนี้เท่ากับที่อาผมจะซื้อเลยครับ ผมจะไปซื้อวันอังคารนี้ครับ
    Last edited by soniconline; 18 Feb 2007, 02:15:40.

Comment

แถวบ้างแค หมดสิทธเลยเหรอครับเสียดายจังมันไกลบ้านนะครับ แล้วในห้างแถวบ้างแคละครับอไหวมะครับ ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

แล้วถ้าเป็นที่พันทิพย์เนี่ยร้านไหนดีครับ ไม่เคยไปเลยนะครับ
        รบกวนหน่อยนะครับ

Comment

งบขนาดนี้ลองดูในเวปนี้ได้ครับจัดไว้หลายชุดมากครับ

ส่วนราคาถ้าซื้อที่นั้นได้ แพงกว่าไม่เกิน 6-700 ก็ซื้อที่นั้นแหละ ค่ารถก็หมดแล้วครับ

Comment

ขอบคูณมากคราบ

Comment

เห่อๆ แถวบ้านผมหรอครับ(ผมเด็กบางแค)
              ไอที แกรนท์ ของน้อยจริงๆแหละครับ ผมเคยหา DS3,P5B-Deluxe ไม่มีแม้แต่เงาครับ
              ผมเลยต้องเอา P5B แทนไง เหอะๆ
              แล้วก็เราต้องเดินไปซื้อของแบบว่า ร้านละชิ้นสองชิ้นตลอดเลยครับ เพราะร้านแพงกับถูกราคา***งกันเยอะ(ทั้งๆที่ประกันเหมือนกัน)
              สรุปว่า ไปพันทิบเหอะครับ ถ้าจะประหยัดก็รถเมล์ไปเลย

Comment

ค่ารถอย่าไปคิดเลยครับ คิดเอาคุณภาพเหมาะสมกับราคาจะดีกว่าครับ

Comment

เดินดูรู้สึกบางร้านเขาจะรับสั่งของด้วยนะครับ ราคามักจะมากกว่าพันทิปราวๆ 50 บ.(ผมว่าไม่มากนะ)

Comment

Working...
                  X