Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงหรือเปล่าครับ ที่ว่ามกราคมราคาอุปกรณ์คอมพ์จะสูงขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงหรือเปล่าครับ ที่ว่ามกราคมราคาอุปกรณ์คอมพ์จะสูงขึ้น

พอดีไปอ่านกระทู้นึงในพันทิพมาเขาว่าเดือนมกราคมพวกอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ราคาจะขยับสูงขึ้น ไม่ทราบว่าจริงเท็จยังไงบ้างครับ เพราะกะว่าเดือนมกราปลายๆจะซื้อคอมพ์ใหม่

เศรษฐกิจตกต่ำขนาดนี้ ราคาขึ้นก็ยอดขายตกพอดี อ่านข่าวก็ฟังหูไว้หูครับ

อีกอย่างอุปกรณ์อิเล็คทรอนิคมีแต่จะลดราคา (มีส่วนน้อยที่เพิ่ม)

เพราะมันมีความเสื่อมของอุปกรณ์ตามเวลา

มันไม่ใช่น้ำมันที่จะขึ้นๆลงๆ

Comment

Working...
    X