Announcement

Collapse
No announcement yet.

เริ่มดำเนินการ GVIEW ดุดำโหด เคสนี้เอาให้เนียนไม่มีลอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by exotic50 View Post
    Gview ตัวไหนครับ Delight ป่าวหว่า
    ถูกต้องแล้วครับ

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันการ์ใส่ได้ไม่ยาวเลยแค่ 3850 ก็จะเบียด พาวเวอร์ละ

Comment

Originally posted by exotic50 View Post
        ใช้อยู่เหมือนกันการ์ใส่ได้ไม่ยาวเลยแค่ 3850 ก็จะเบียด พาวเวอร์ละ
        ครับผมซับฟลายอยู่ข้างล่างมันเลยเบียดๆกันอะครับ

Comment

เงียบไปเลยแฮะ

Comment

อ้าว ลบไปซะแล้ว พอดีใช้เคสรุ่นเดียวกัน จะดูว่าแต่งแล้วแหล่มมั้ย

Comment

แต่งจนพังไปแล้วเหร๋อ กำๆๆๆ เอาบ้างดีกว่าของผม ลบลบลบ เอิ๊กๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=359426

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post
                อ้าว ลบไปซะแล้ว พอดีใช้เคสรุ่นเดียวกัน จะดูว่าแต่งแล้วแหล่มมั้ย
                มาแว้วอ้า

Comment

Originally posted by sophon View Post
                  มาแว้วอ้า
                  ครับผม

Comment

มาแอบดู GVIEW เหมือนกัน แต่คนละรุ่น

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
                      มาแอบดู GVIEW เหมือนกัน แต่คนละรุ่น
                      แอบใครหรอเราเห็นนะหุหุ

Comment

ดำดี สีไม่ตกจริงท่าน ผม G view VIVA ครับ ด้านหน้ายัดพัดลม 90CFM แล้วเสียงสะใจจริงๆ ขยาดแล้วครับ แคสไส่ HDD ขวางแบบนี้ เด๋วต้องโมซักหน่อย

Comment

Working...
                        X