Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลดราคาปลายปีอีก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลดราคาปลายปีอีก

ปิดกระทู้ครับผม

สถานที่
    บ.วีพี มีเดียกรุ๊บ จำกัด
    2/2 หมู่9 ถ.บรมราชชนนี 53 แขวงตลิ่งชัน เขต ตลิ่ง ชัน กรุงเทพ tel 02 8808240-6
    ของ ลดราคาเยอะมากกก พอดี ตอนเช้า จัด ของอยู๋เลยไม่สามารถ ถ่ายได้มาหมด
    Last edited by rat33; 30 Dec 2008, 10:13:40.

อันนี้เผื่อ คนอยากลอง หลอดแก้ว

ตัวนี้ราคาไม่ผิด คือ 19990

สิ่งที่จะได คือ ลำโพง คู่ หน้าอีก 1คู่
    Last edited by rat33; 25 Dec 2008, 13:49:46.

Comment

อันนี้ dvd มี ช่องต่อHDMI ให้เล่น เผื่อ คน อยาก ลองว่าภาพจะเป็นยังงัย ราคา ถ้าไม่ผิด ที่เค้าแปะไว้นะ

มีหลายรุ่น

Comment

และก็นี่

Comment

ถ่าย มาอีกครับ อยากได้ int apm มีรุ่นอื่นอีกเปล่า

Comment

PolkAudio ทำไมเยอะจัง ^^*
            เสียดายอยู่ต่างจังหวัด....

Comment

ลด 5 วัน วันสุดท้ายวันจทร์อะครับ ทุกท่าน ถ้ายังงัย เด๋วงพรุ่ง นี้ผมไปซื้อ แล้ว จะ ถ่าย รูป มาอีก ครับ
              Last edited by rat33; 26 Dec 2008, 12:15:57.

Comment

ลดอีกแล้วหรอครับ จำได้ว่าเมื่อ2-3เดือนก่อนก็ลดไปทีนึงล่ะ
                ของบางอย่างนี่ จะเอามาโปรโมชั่นเป็นวันๆครับ ราคาน่าโดนมาั๊กๆ

ขอบคุณครับที่เอามาบอกกัน

Comment

ถ้าไงฝากดูราคา polk audio :monitor 40 ด้วยครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by CtMonz View Post
                    ถ้าไงฝากดูราคา polk audio :monitor 40 ด้วยครับ
                    ขอบคุณครับ
                    ครับผม

Comment

แล้วจะมี sound card มัยอ้า~

Comment

Originally posted by BASICLY View Post
                        แล้วจะมี sound card มัยอ้า~
                        ไม่มีครับ มีแต่ นี่

สินค้าทุกชี้นที่ซื้อ ถามจามเจ้าของแล้ว ว่าทุก ชิ้น รับประกัน1 ปี

อันนี้1 ชิ้นที่เป็ไฮไลท์

^
                        ^ ค่าตัว9900 พร้อมลำโพง 1คู่นะ

Comment

ต่อๆๆ

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X