Announcement

Collapse
No announcement yet.

T-rad2 ใส่ Powercolor 4850 ได้ปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• T-rad2 ใส่ Powercolor 4850 ได้ปล่าวครับ

พอดี จะไปซื้อมาใส่ ไม่รู้ใส่ได้ปะครับ พอดี ไปดูในเว็บ บอกว่า 4850 ใส่ได้ แต่ ผู้ผลิต บางราย

ทำ models มาไม่เหมือนกันครับเลยไม่สามารถการันตีว่า ใส่ได้ 100% (ไม่รู้ผมแปลถูกไหม) เลย กลัวว่า

ซื่อ แล้วใส่ไม่ได้ ใครใช้อยู่ มา confirm ทีครับ

http://www.thermalright.com/new_a_pa...ty%20List.html

ป.ล. แล้วมีพัดลมแถมปล่าวครับหรือต้องซื้อเอง

ใส่ได้ครับ

Comment

Originally posted by suriyon77 View Post
      ใส่ได้ครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

ไม่มีพัดลมแถมให้นะครับต้องซื้อแยกมาต่างหาก มีแค่ตัวซิงค์และก็ครีประบายตัวชิพอันเล็กอีกหลายอัน แล้วก็ซิลิโคน แค่นั้น (ตัวพัดลมผมลองบิวเอาพัดลม CPU ที่แถมมา ความเร็ว 3000กว่ารอบ แงะออกจากซิงค์แล้วมาขึงมายัดใส่ มันก็แรงใช้ได้เลยครับแถมเงียบอีก)

Comment

ดับ ร้อน ไปได้ มากไหม อ่า ครับ อยากได้เหมือนกัน

Comment

นี่คืออุณหภูมิตอนอยู่ในห้องแอร์ครับอยู่ที่ 30 ไม่แอร์ก็ประมาณ 40 ครับ
            Last edited by tuclock; 30 Dec 2008, 01:35:25.

Comment

Working...
            X