Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากใช้ maxnetนี่อยู่ที่ไหนก็ขอเปิดใช้ได้ใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากใช้ maxnetนี่อยู่ที่ไหนก็ขอเปิดใช้ได้ใช่ไหมครับ

คืออยากได้ maxnet 3M แบบ premier มาเล่น WOW อ่ะครับ เลยอยากทราบว่าอยู่ที่ไหนก็ขอเปิดใช้ได้ใช่ไหมครับ ผมอยู่กทม. แถว ถนนสุขาภิบาล3 หมู่บ้านสัมมากรอ่ะครับ

ได้สิ อย่าลืมหลักฐานละ

ถ้าไม่แน่ใจโทรไปก่อนนะคับ

Comment

ผมก็สัมมากรเหมือนกัน รู้สึกว่าสัญญาณยังไม่มาถึงอะเคยโทรถามหลายครั้งละ ไม่รู้ตอนนี้มีหรือยังอะ

Comment

บางพลีมาแล้วนะคร้าบบบ ไม่ต้องใช้เบอร์ด้วย อิอิ แต่ติดสัญญาทาวของทรูอยู่ ไม่งั้นคงได้ลองใช้แล้ว โหลดไฟล์ปื๊ดๆ

Comment

Working...
        X