Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ GeForce FX5200 original driver

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ GeForce FX5200 original driver

คือผมupdate driver แล้วหลังจากนั้นมันก็ชอบมีปัญหาขึ้นจอฟ้าและเล่นเกมไม่ได้เลย

เครื่องมันจะค้างทั้งๆที่เกมนี้ก่อนupdateยังเล่นได้อยู่เลย เพราะฉนั้นเลยอยากได้

GeForce FX5200 original driver จากCDที่ได้มาจากกล่องอ่ะคับ ของผมหายไปแล้วอ่ะคับ

ขอบคุณมากงับ

93.71 จัดไปแต่หาโหลดเอาเองนะ

Comment

Originally posted by pong747 View Post
      93.71 จัดไปแต่หาโหลดเอาเองนะ
      93.71 นี่ใช้แล้วไม่มีปัญหาใช่ไหมคับ คือเปิดเกมปุ๊บกระตุกมากๆและก็ค้างเลย

แล้วคอมมันก็ดับเองเลยอ่ะ

Comment

อาการนี้เกี่ยวกับกาดจอรึเปล่าหว่า
        (ผมก็ใช้ FX5200 จะซื้อ 8800GT ละซื้อคอมยกชุด)

Comment

Originally posted by nOoB-HarDwArE View Post
          อาการนี้เกี่ยวกับกาดจอรึเปล่าหว่า
          (ผมก็ใช้ FX5200 จะซื้อ 8800GT ละซื้อคอมยกชุด)
          ผมว่าไม่เกี่ยวหรอกงับ ถ้าผมไม่update driverมันก้คงไม่เป็นอ่ะ

ว่าแต่นายมีแผ่นได้driver ที่ได้มากับการ์ดจอป่าวงับ

Comment

คัยมีขอด้วยน่ะงับ

Comment

อ่าครับพอดีมีแผ่นอยู่น่าจะเอามาไม่ผิดนะแตกไฟล์ออกมาประมาณ 30 mb กว่าๆ
              Ver ไรไม่รู้แต่มันมากับการ์ดจอของเราอ่า GFFX5200 128 MbDDR แรงจริงๆเอิ้กๆ SF กระตุก PVP เล่นไม่ได้เลยแต่ลง Driver ใหม่แล้ว SF ก็ลื่นคือตัวใหม่อัพทางเว็บ

แต่นี้อัพจากแผ่น

http://th.upload.sanook.com/A0/64802...8e03758e70d47f

Comment

Originally posted by 159753 View Post
                อ่าครับพอดีมีแผ่นอยู่น่าจะเอามาไม่ผิดนะแตกไฟล์ออกมาประมาณ 30 mb กว่าๆ
                Ver ไรไม่รู้แต่มันมากับการ์ดจอของเราอ่า GFFX5200 128 MbDDR แรงจริงๆเอิ้กๆ SF กระตุก PVP เล่นไม่ได้เลยแต่ลง Driver ใหม่แล้ว SF ก็ลื่นคือตัวใหม่อัพทางเว็บ

http://th.upload.sanook.com/A0/64802...8e03758e70d47f
                ขอบคุณมากงับ

Comment

Originally posted by 159753 View Post

ลงแล้วเมื่อว่ามันไม่ support GeForce FX 5200น่ะงับผิดแผ่นป่าวคับ

Comment

อาจมีคนช่วยได้ครับ บอกลายละเอียดมากก่วานี้น่อยครับ แบบว่า ยี่ฮ้อ Ramเท่าไร่ กีฺ่ Bit ประมาณนี้ครับ

Comment

Pantium4 2.26 GHz

ram DDR 1024mb

Bus width 64 Bit

Comment

Working...
                      X