Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความจริงแล้ว เหมือนว่า Barton จะแรงกว่า Venich หรือว่าแอนคิดไปเองคะ์์์์???????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไดร์เวอร์ด้วยนะคับ.. ไดร์เวอร์มีปัญหาก็โหลดนานนะ...

Comment

ถ้าจะวัด วัดที่การ render ดีกว่าครับ และก็วัดที่การใช้งานโดยรวมครับ จะเห็นผลมากกว่า

Comment

แผ่นที่ลงVersionอะไรละคับ . . .แผ่นที่ผมมี รุ่นเก่า V1 อะบูต 2 - 3 นาทีแน่ะ --"
        แต่แผ่นใหม่ๆไปอย่าง V9 อะ...เร็วมากคับ

Comment

ยินดีที่ได้รู้จักเจ้าของกระทู้นะครับ อยากไปเที่ยวเชียงใหม่จัง อิอิ

Comment

จีบ นะ ^ ^

Comment

Working...
            X