Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเกี่ยวกับ hd4870 จะซื้อ หลังปีใหม่!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าห้ามใจตัวเอง กับ กระแสความแรงของ 4780 ไม่ไหวก็ซื้อครับ
    แต่ถ้าคิดว่าไม่ใช่ Hardcore Gamer ที่ต้องภาพลื่นหัวแตก ภาพสวยสมจริงประเภทจริงเท็จดูไม่ออก ก็เอา 4000 นั้น ไปเล่นอย่างอื่นดีกว่าครับ
    ปีหน้าเศรษฐกิจไม่ดี เดี๋ยวของดีๆ ก็ลดราคาครับ อย่างเช่น HD3870 ตอนโน้น ตอนนี้ลดลงกว่า 60%ครับ

Comment

4000 มีน้องๆ ไปซบได้เลยนะท่าน
      เหอๆ เป็นผมเอาไปจัดลำโพง ดีๆ มาพฟังเพลงดีกว่า
      ไม่ก็เก็บไว้เป็นทุนเทียวปีใหม่ไงคับ

เอ้าเที่ยวให้สนุกนะครัยทุกท่าน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

Originally posted by win1234win View Post
        4000 มีน้องๆ ไปซบได้เลยนะท่าน
        เหอๆ
        เป็นผมเอาไปจัดลำโพง ดีๆ มาพฟังเพลงดีกว่า
        ไม่ก็เก็บไว้เป็นทุนเทียวปีใหม่ไงคับ

เอ้าเที่ยวให้สนุกนะครัยทุกท่าน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

ถ้ามีตังค์
          ก็ซื้อตามความพอใจของเรา..ถามใจตัวเอง...ถ้าอยากได้ 4870 มากๆ ถ้าไม่ได้มันมาครอบครอง
          จะรู้สึกกระวนกระวาย ก็ซื้อไปเถอะครับ
          เพราะซื้อการ์ดจอที่ใจเรา(โดยพิจารณารอบคอบแล้ว)บอกให้ซื้อ ย่อมดีกว่าการ์ดจอที่คนอื่นบอกให้ซื้อ(แต่ใจเรา
          ไม่ได้ต้องการมัน)

Comment

4870 แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

และ 4870 pcs+ 1gb กับ his 4870 turbo 1gb
              อันไหนดีกว่ากันคับ

Comment

ไม่เคยใช้แต่เชียร์พลังสี

อันนี้ข่าว serie5xxx
                http://forums.overclockzone.com/foru...light=ati+5870

Comment

Originally posted by undertak View Post
                  และ 4870 pcs+ 1gb กับ his 4870 turbo 1gb
                  อันไหนดีกว่ากันคับ
                  ส่วนตัวผมชอบ HIS......

Comment

4พันบาท ผมอยู่ได้เกือบเดือนเลย

Comment

ถ้าใช้ 4870 500w แท้ พอเสี่ยงได้มะคับ

Comment

ใจเย็นครับผมก็อยากได้4870เหมือนกัน ผมรอปีหน้า

Comment

ผมซื้อหลังปีใหม่สัก 1-2 อาทิตย์อ่ะ มันจะลดไหม- -

Comment

2-3 เดือน ลดแน่........

Comment

คิดว่าซื้อมาแล้วใช้คุ้มหรือเปล่าล่ะครับท่าน
                              เดี๋ยวจะเหมือนผม สอยมาแล้วไม่มีเกมใหม่ๆเล่น ซื้อมาก็เล่นแต่dota กับนั่ง oc ดูคะแนน 3dmark ไปวันๆ

Comment

Working...
                              X