Announcement

Collapse
No announcement yet.

Core2Duo กับ Quad เเละเรื่อง PSU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Core2Duo กับ Quad เเละเรื่อง PSU ครับ

อยากทราบว่าตอนนี้ถ้าระหว่าง

Core2 E8400 กะ CoreQuad Q6600 กับ Q8200 อันไหนคุ้มกว่าอะครับเพราะราคามันพอๆกัน

เเล้วอีกเรื่องผมใช้ PSU ของ silverstone 600 w มันมีเสียงจี่อะครับเป้นอะไรไหมเเล้วมีวิธีเเก้หรือปล่าวครับ

ปล.ขอบคุณครับ

เล่นเกมส์ เอา E8400
    แปลงไฟล์ / วีดีโอ เอา Q6600 (ถ้ายังหาได้)
    ถ้าพลาดจาก Q6600 ต้อง Q8200

Comment

เอาไปใช้งานอะไรมั้งครับ (หลักๆ)

Comment

ุคุยมาตั้งนาน ไอ้ Q8200 OC เนี่ยกินไฟแค่ไหนครับ + ร้อนแค่ไหน

Comment

Working...
        X