Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซงกับ TEXTURE GTA4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซงกับ TEXTURE GTA4

คือผมลงไดรเวอรใหม่แล้ว แพทด้วยย
    แต่ภาพก้อยังมีขาดๆหายอยู่บ้าง
    แต่ไปเห็นเครื่องเพื่อนมันใช้9800GTไม่มีภาพขาดหายแต่มันปรับแค่high
    แต่ผมปรับสุดทุกอย่าง
    สเปกผม
    quad 9550
    ddr3 2g
    4870 turbo 512
    ผู้ใดสเปกใกล้เคียงกับผมและไม่มีปัญหาพวกนี้บอกวิธีแก้ทีคร้าบบ

ชัวเป็นที่การ์ดจอไม่ใช่เกม+

Comment

4850 ผมไม่เป็นนะครับ

Comment

Originally posted by kolrawat View Post
        ชัวเป็นที่การ์ดจอไม่ใช่เกม+
        Originally posted by 3M View Post
        4850 ผมไม่เป็นนะครับ

เกมนี้ ใช้การ์ด Nvidia ได้เปรียบนิดหน่อยนะครับผม Driver ออกมา Update บ่อยและทำได้ดีกว่านิดหน่อยครับ

แต่ของผมไม่เคยหายเลยนะ Texture เนี่ย

Comment

คอมโคตรเทพเลยครับบ
          คุนGussman
          ผมเปนเวลาปรับมุมกล้องหมุนไปมา
          ภาพจะเปนแบบ
          แผ่นกระดานขาวๆเซงมากเลยยยย
          หุหุ

Comment

ผมก็ไม่เป็นนะ ขาดๆหายๆยังงายหว่า พอจะมีภาพมั้ย

Comment

จะเป็นที่ การ์ด หรือเปล่า?

Comment

ผมก็หานอะไม่รู้เหมือนกันปะ
                http://forums.overclockzone.com/foru...04#post5521404

Comment

นี่รูปนะครับ
                  ขึ้นปะหว่าา

Comment

มีคนเจอวิธีแก้แล้วลองดูผมยังไม่ได้ลองเลย
                    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344913

Comment

ทำหมดแล้วอะครับยังเป็นอยู่เลย-*-

Comment

แป้ววววว แล้วผมจะหายไหมเนี่ย

Comment

อยากจะบอกว่า Windows ก็มีส่วนนะครับ ช่วงนี้ผมได้ทำการลง windows ใหม่หลายครั้งเพราะไอเกมนี้ อยากจะบอกว่า windows dark edition v.6 อ่ะดีสุดและ ภาพไม่หายแถม FPS สูงอีกตะหาก ใช้กับ Patch ใหม่+crack razor+Driver 180.84 ผมว่าอย่างนั้นนะ ถ้าไม่ถูกยังไงก็ขออภัยไว้ด้วย
                          Last edited by ultrasonic; 25 Dec 2008, 17:20:55.

Comment

ผมว่าคงต้องรอไดรเวอร์ตัวใหม่รึป่าวหว่าา

Comment

เป็นบ้าง บางครั้ง แว๊ปๆแล้วหายไปครับ

Comment

Working...
                              X