Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่องการประกันโน๊ตบุค พอดีกำลังจะปล่อย Aspire4920 ลองมาตีราคาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่องการประกันโน๊ตบุค พอดีกำลังจะปล่อย Aspire4920 ลองมาตีราคาทีครับ

คือตอนนี้ ผมมีแค่ กระเป๋า + แผ่นไดร์เว้อ (ไล้มานะครับ) + ที่ชาร์ท
    ประกันน่าจะเหลืออยู่ เดี๋ยวต้องดู เพราะแค่1 ปี อยากรุว่าแบบนี้จะประกันได้ไหม

พอดี อื่นๆ ของผมหายไปแล้ว คู่มือก้อหาย แต่ส่งใบประกันไปแล้ว
    คงประกันได้ใช่ไหมครับ เพราะกะว่าจะขายต่อ

แล้วถ้าขายต่อ ตอนนี้ราคามือ2 อยู่ที่เท่าไหร่ครับ

รุ่น aspire 4920

รุ่นซีพียู Intel Core 2 Duo ขนาดจอภาพ 14.1 นิ้ว
    ความถี่ซีพียู 1.66 GHz ความละเอียด 1280x800
    ฮาร์ดดิสก์ 160 GB (5400rpm) หน่วยความจำ 1024 MB
    ชิปเซ็ต n/a หน่วยความจำสูงสุด n/a
    ชิปกราฟฟิค Intel GMA X3100 ไดร์ฟออฟติคัล DVD-Super Multi double layer
    แรมกราฟฟิค 251 MB เว็บแคม มี
    WLAN มี การ์ดรีดเดอร์ มี

ผมเพื่มแรมไปอีก1g แรมคิงตั้น 667 เปน 2g
    ส่วนลิงค์น่าจะเปนอันนี้ ไม่แน่ใจนะครับ
    http://rarkar.com/th/product/1000346...-4920-3A1G16Mn

จะขายได้เท่าไหร่หรอครับ สภาพดี ยังไม่ได้แกะแผ่นพลาสติกเลย

ขอบคุณครับ

dddun

Comment

dddd

Comment

Working...
      X