Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันเป็นอะไรของมัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันเป็นอะไรของมัน

ปรึกษาหน่อยครับ เนื่องจากไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่ สเป๊คเครื่อง
    MB P5E3 Deluxe WI-FI AP
    CPU E8400 E0
    RAM 1333 2 G
    HD 640 G
    PSU tagan 600 W

คือเมื่อก่อนหลังจากกดสวิตเปิดเครื่องแล้ว ทุกอย่างมันจะทำงานทันที แต่ว่า 2-3 วันนี้ กดสวิตเปิดเครื่องแล้ว พัดลมหมุนไปซักพัก แต่ไบออสยังไม่ดังเครื่องก็จะดับ หลังจากนั้นจะติดมาอีกครั้งและทำงานตามปกติ .... ไม่ทราบว่ากรณีอย่างนี้มันเป็นเหรอครับ ...

Originally posted by tarron View Post
    ปรึกษาหน่อยครับ เนื่องจากไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่ สเป๊คเครื่อง
    MB P5E3 Deluxe WI-FI AP
    CPU E8400 E0
    RAM 1333 2 G
    HD 640 G
    PSU tagan 600 W

คือเมื่อก่อนหลังจากกดสวิตเปิดเครื่องแล้ว ทุกอย่างมันจะทำงานทันที แต่ว่า 2-3 วันนี้ กดสวิตเปิดเครื่องแล้ว พัดลมหมุนไปซักพัก แต่ไบออสยังไม่ดังเครื่องก็จะดับ หลังจากนั้นจะติดมาอีกครั้งและทำงานตามปกติ .... ไม่ทราบว่ากรณีอย่างนี้มันเป็นเหรอครับ ...

ผมว่ามันปกตินะเพราะของผมมันก็เป็นครับ
    ตามอารมณ์

Comment

P5E เป็นเหมือนกันครับ

น่าจะปกตินะ ใครๆก็เป็น..อิอิ

Comment

Working...
      X