Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนจาก 8800 เป็น 9800 คุ้มมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนจาก 8800 เป็น 9800 คุ้มมั้ยครับ

ถ้าจะเปลี่ยน จาก ASUS EN8800 GTS RAM630MB ไปเป็น >>> EN9800GTX+ DK TOP RAM512MB จึงมีคำถามดังนี้

1. มันจะแรงขึ้นเยอะมั้ยครับ แตกต่างกันมากมั้ย
    2. คุ้มมั้ยถ้าจะเปลี่ยนตอนนี้ หรือใช้ 8800 ไปก่อนได้
    3. หรือถ้าจะเปลี่ยนเป็นรุ่นอื่นช่วยแนะนำด้วยครับ
    4. 8800 นี่ปล่อยขายควรจะกี่บาทดีครับ ใช้ไม่ถึงปี

ขอบคุณครับ

8800 ตอนนี้ก็เล่นได้ทุกเกมส์อยู่แล้วครับ รอรุ่นใหม่แจ่มๆดีกว่า

Comment

ไม่ค่อยคุ้มครับ
      เเต่ถ้าจะเปลี่ยนเป็น 9800 GTX+ คุ้มกว่า

เอ๊ะยังไง 555

Comment

รอดูราคา GTX 260 55nm ก่อนดีกว่า อาจเป็นการเปลี่ยนแปลงราคารุ่นอื่นๆด้วย

รออีกสักเดือน

ไม่เคยมีใครช้ำใจเพราะซื้อของ IT ช้าไปนะ

Comment

Originally posted by boXy View Post
          รอดูราคา GTX 260 55nm ก่อนดีกว่า อาจเป็นการเปลี่ยนแปลงราคารุ่นอื่นๆด้วย

รออีกสักเดือน

ไม่เคยมีใครช้ำใจเพราะซื้อของ IT ช้าไปนะ
          โห...เจอคำนี้เตือนสติ ตาสว่างเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ซื้อมาใช้ได้เต็มที่จะคุ้ม

ถ้าซื้อมาใช้ได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ มันจะไม่คุ้มครับ

sigpic

Comment

คุ้ม ๆ
              แรงขึ้นเยอะทันตา

Comment

แรงขึ้นแบบรู้สึกได้เรย แต่รอก่อนดีฝ่าหลังปีใหม่มีลดกว่านี้

Comment

แรงขึ้นเยอะนะ แต่ถ้าเอามาโหลดบิท ดูหนังโป๊ก็ไม่คุ้ม อิอิ

Comment

Working...
                  X