Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ รบกวนหน่อยครับ เรื่องใส่แรมคนละยี่ห้อ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ รบกวนหน่อยครับ เรื่องใส่แรมคนละยี่ห้อ ++

คือตอนนี้ใช้ Mb Gigabyte GA-EP35-DS3R ใส่ ram rox 2 gb 667(1x2)
    ต้องการใส่เพิ่มอีก 2 gb 800(1x2) แต่ถ้ามันเป็นคนละยี่ห้อ คนละบัส

ใส่กันได้มีปัญหาอะไรไหมครับ

ขอบคุณครับ

ใส่ได้ครับ ความเร็วจะอยูี่ที่ 667 ตามตัวเก่า

Comment

ใส่ได้คับ
      มันก็จาวิ่งแค่667
      แต่Kingstronอะต้องใส่ของยี่ห้อมันเองเท่านั้น
      มะงั้น เหอะๆ พังคับ เป็นมาแล้ว*-*

Comment

ทำไมไม่ใส่ยี่ห้อเดิมละครับ

ถูกดีด้วย

Comment

Working...
        X