Announcement

Collapse
No announcement yet.

Celeron แรงกว่า Sempron

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Celeron แรงกว่า Sempron

ใครเห็นด้วย มั่ง

ผมลองเอาไป เล่นเกมส์ ดูแล้ว นะ

Celeron เล่นได้ ดีกว่า Sempron อีก ครับ

ลื่นไหล สุดขีด

แต่ Sempron มันจะมีอาการ หน่วงๆ อยู่ มั่ง น่ะ

ไหงเป็นงั้น น่ะ แสดงว่า ที่บอกว่า AMD เล่นเกมส์ดีกว่าก็เป็นการสร้างกระแสดิครับ

เหอะๆ คิดไปเองป่าวครับ ผมว่า Celeron พอๆกับ Sempron อะครับ

เผลอๆ Sempron ยังดีกว่าด้วยมั้ง

Comment

เคยจับมา ก็เหมือนๆกันนี่นา ดูแล้วไม่ค่อยแตกต่าง

Comment

กระทู้แบบนี้ถามจริงรึเปล่า ...คับ
        ถ้าถามจริงดูที่ โครงสร้าง เชลอนถึงจะมี สองห้วก็สู้ สมพรไม่ได้ เพราะ การจัดการ L1,L2 ที่เหมื่อน P4

Comment

Celelon ผมแรงที่สุดในโลกครับ 555+
          2.53@4.11

Comment

ไม่จิง sempronนะแรงกว่าอยู่เเล้ว

Comment

Originally posted by GooPro View Post
              ใครเห็นด้วย มั่ง

ผมลองเอาไป เล่นเกมส์ ดูแล้ว นะ

Celeron เล่นได้ ดีกว่า Sempron อีก ครับ

ลื่นไหล สุดขีด

แต่ Sempron มันจะมีอาการ หน่วงๆ อยู่ มั่ง น่ะ

ไหงเป็นงั้น น่ะ แสดงว่า ที่บอกว่า AMD เล่นเกมส์ดีกว่าก็เป็นการสร้างกระแสดิครับ

เข้าห้องใหนก็เจอวุ้ย

Comment

Sempron ซิครับ

Comment

สงสัยเอา Celly 775 มาเทียบกับ Sempron A

อิอิ

Comment

เอาง่ายๆ cerelonมันหยุดอยู่ที่775แล้วก็หยุดต่อไป
                    แต่sempronเพิ่งออกAM2มาไม่นานนักนะครับ

Comment

้เริ่มล่อเป้าแล้ว

ต่อไปก็จะมี Cerelon แบบ Core มาตีกับ Sempron

Comment

กร๊าก อย่า เอา เซลิล่อนไป เทียบกะแซมป้อน(754)ไอ้น้องชาย
                        P4 นะคะแนน CPU MARK 99 สู้ แซมป้อนได้หรือป่าวเหอะ

Comment

อย่า่ให้เสียเจตนารมณ์เจ้าของกระทู้

Comment

น่าตบซักทีนะ พวกก่อความวุ่นวายเนี่ย

Comment

Originally posted by เสือไรเฟิล View Post
                              กร๊าก อย่า เอา เซลิล่อนไป เทียบกะแซมป้อน(754)ไอ้น้องชาย
                              P4 นะคะแนน CPU MARK 99 สู้ แซมป้อนได้หรือป่าวเหอะ
                              พูดไปก็เทสเลยครับ
                              ของผม P4 3.0@3.8 (630) S775 CPU MARK 99 ได้ 213 คะแนน (OC แทบตาย)
                              ของเพื่อน AH 3200 + AM2 ไม่ OC CPU MARK 99 ได้ 234 คะแนน (ถ้ามัน OC แล้วคงตามไม่ทัน)

เห็นคะแนนแล้วอยากไปซื้อ C2D E6600 มาซะเลย (ติดตรงที่ตังไม่มีนี้ละ หุหุหุ)

Comment

Working...
                              X