Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอเกมส์ตัวจิงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอเกมส์ตัวจิงครับ

พอดีไปเจอมาจากพันทิพ... เอามาฝากให้ดูกันครับ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    คอเกมส์ตัวจิงครับ
    เป็นคุณแม่ผมเองครับ เริ่มเล่นตั้งแต่เกมส์ตลับเครื่องนินเทนโด้(สีขาวแดง) และมาเครื่องแฟมีลี่ดำ หลังจากนั้นก็เปลี่ยนมาเป็น play 1 ช่วงนี้เปลี่ยนอีกมาเป็น play 2 ครับ เกมส์ที่ชอบมีอยู่ทั่วไปแต่ที่ชอบมากที่สุดคือ เกมส์ปลูกผักของ play 1 เห็นโม้กับผมว่าจบหลายรอบแล้ว ตอนนี้เห่อเกมส์ใหม่แนวฟันดาบ เล่นไปไม่ถูกถึงขนาดลงทุนซื้อหนังสือสรุปเกมส์มาเลยครับ อายูแม่ผมตอนนี้ 71ย่าง72 ล่ะครับ มีเรื่องเล่าเกี่ยวกับเกมส์ๆของแกทุกครั้งที่ไปบ้าน ก็มีความสุขของแกไปครับ เราก็ดีใจที่แกชอบ เห็นเมื่อเช้าน้องชายบอกว่า แกถามเรื่อง play 3 ผมบอกว่าไม่ไหวนะแผ่นมานยังแพงอยู่ แกก็ยอมรับครับ เฉพาะเครื่องหมื่นก่าแกจะซื้อแต่เรื่องแผ่นแพงแกยอมรับ สรุปยังไม่ซื้อ ผมก็โล่งอกไปครับ ท่านใดมีแบบนี้มั่งมาเล่าสู่กันฟังด้วยก็ดีครับ เห็นแล้วนึกยิ้มในใจทุกทีครับผม ขอบพระคุณมากๆครับ

อ่านความคิดเห็นเต็มๆ ที่นี่เลย... http://www.pantip.com/tech/games/top...GS2692117.html

คอเกมตัวจริงสุดๆ
    ไม่รู้ผมแก่ไปจะเป็นอย่างงี้ป่าวนะ

Comment

พึงไปอ่านจากpantipมาเหมือนกัน อึ้งเลยครับ นี้ถ้ายายแกมีxbox ปานนี้คงกำลังxboxlive Gear of war2
      ไปแว้ว +10

Comment

ก็ดีกว่ามานั่งบ่นให้ลูกหลานรำคาญละครับ ยายแกปรับตัวได้เยี่ยมมาก

Comment

ยายเขาเล่น โอนิมูช่ะ 3 น็อกยังครับ

รายงานหน่อย

Comment

ขอคาราวะ 1จอก

Comment

น่ารักครับ

Comment

อนาคตที่มองเห็นได้ของใครหลายๆคน รวมทั้งตัวผมด้วย

Comment

นี่ล่ะ.....คอเกมตัวจริง

Comment

รอ ผมอีก 50ปี จะทำบั้ง

Comment

ดีนะที่ยายแกไม่หลงไหลการ Overclock

ไม่งั้นได้เห็นภาพตอนกำลังถือบ้องทองแดง + เท LN2 แน่ๆ

Comment

ดีครับจะได้ไม่เหงาอิอิ

Comment

Comment

ซื้อ lcd ให้ยายแกใช้เถอะครับ ถนอมสายตาหน่อย

Comment

เเม่ผมก็ บ้าเกมคับ ^_^
                              เรื่องมันเกิดจากความผิดพลาดของผมเองคับ ดันไปให้เเกเล่นdiablo - -"
                              หลังจากนั้นเเม่ผมก็เรื่องหลงไหล RPG เเบบคลิกฟัน เกมไหนคลิกฟัน เเม่ผมจัดหมด
                              เเล้วก็ประเภทเเนว Commandos ด้วย เเม่ผมจบ3ภาคไม่เคยใช้ Cheat ^_^
                              เฮ้อพักหลังๆนี่ มีงอนกันเเย่งเล่นคอมด้วย(laptopเเกเล่น titam quest ไม่ได้เลยมาเล่นPC)

พี่น้องเกมเมอทั้งหลาย กรุนาเก็บเกมไว้ไกลๆตัวบุพการีท่านนะคร้าบบบบบบบบบ

Comment

Working...
                              X