Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 7900 GS เล่น GTA IV บ้างมาดูหน่อยภาพหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 7900 GS เล่น GTA IV บ้างมาดูหน่อยภาพหาย

ใครใช้ 7900 GS เล่น GTA IV บ้างมาดูหน่อยภาพหาย

X2 4800+ @ 3.1G
    2G/677
    XFX 7900 GS ไดเวอร์ตัวล่าสุดของซีรี่7อะครับ 178. อะไรซักอย่างนี่หละ
    SP3

เล่นก็ลื่นนะครับแตภาพไม่มี เฟมเรท 20-30
    รูปตัว 7900 ครับ

อีกเครื่อง
    X2 3600+ @ 3.G
    2G/677
    ็His 2400 Pro 256M 64bit 420/450
    SP2 ตัวนี้มีภาพเล่นได้ปรกติ งง มากครับครเป็นหรือมีวิธีแก้ช่วยที

ส่วนแครกนั้นลองทั้งหมดแล้วทุกตัวก็เป็นเหมือนเดิม

Comment

อีกเกมที่เป็นด้วยไม่รู้ว่าเกี่ยวกันปะ Call of Duty 5 หายคล้ายกันแต่เกมนี้จะหายแค่ฉากที่เป็นน้ำครับตรงอื่นปรกติดีเล่นได้

Comment

cod5 หายน่ากลัวแทนการ์ด

Comment

เห็นแล้วเวียนหัว

Comment

555

Originally posted by voravis View Post
            เห็นแล้วเวียนหัว
            อ้วกหลายรอบละกับ GTA

Comment

ใช้7900GSอยู่ตอนแรกก็เป็นหนักกว่าจขกท อีก อัพแพทซ์ อัพไดรเวอร์ก็หาย

Comment

เล่นลงหรอนั่น

Comment

ของผม E6600 @ 3.0GHz
                  Ram 4G @ 800
                  XFX 7900 GS

ทีแรกก็เป็นนะครับ แก้อยู่ตั้งนาน พออัพแพทเสร็จ
                  โหลด Driver ใหม่ก็หายนะ ตอนนี้ติดแค่เล่น mission ไม่ผ่าน เซ็งเลย เหอๆ

Comment

Load Driver Vertion ใหม่มาลงครับผมก็เป็น
                    แต่ผมใช้ 8600GT ลง V. ใหม่ใช้ได้เลย

Comment

GTA .ให้อัพDriver ตัว180.84มาลงครับพอภาพไม่หายแล้ว FPS ตกแน่นอนครับ ส่วนCOD5นั้น ท่านต้องไปติ๊กในหน้าปรับกราฟฟิคภาพ ตรงออฟชั่นแสดงผลVGA Dualออกครับ ถ้าท่านใช้VGAเพียงตัวเดียว
                      Last edited by runnerkob; 26 Dec 2008, 00:42:28.

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับแล้วจะลองดูอีกทีนึงเอาอีกสักตั้ง

Comment

ผมใช้ 7900GS เหมือนกันครับ อัพเปัน 180.70 เล่นได้ดีครับ แต่เฟรม 18-22 เอิกๆๆ

Comment

Working...
                          X