Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคับ ร้านไหน ที่รับประกอบคอมแล้ว ผ่อน Aeon หรือ บัตรอื่นๆได้มั่งคับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคับ ร้านไหน ที่รับประกอบคอมแล้ว ผ่อน Aeon หรือ บัตรอื่นๆได้มั่งคับ ^^

-
    Last edited by HiEnD; 9 Sep 2009, 10:33:41.

>_< แงๆ มะมีเรยหรองับ J.I.B HWH มีเป่าคับ

Comment

ถ้าซื้อ เงิน ผ่อน ต้องทำใจนะครับ

อย่างร้าน It Fever ราคาเงินสดไม่รวม Vat 7% แน่นอน ครับ

แต่ถ้าซื้อเงิน ผ่อน ราคาสินค้า + Vat 7% + ค่าบัตร อีก 2 % มั้งผมจำไม่ได้ แล้วก็ ค่า ดอกเบี้ย ของ บัตร อีกครับ

มัน + เยอะนะครับ หลาย %^^ บาทเลย เอาไปคิดดูครับ ทุกร้าน รับบัตร หมดครับ

Comment

JIB ครับ น่าจะไม่คิด VAT นะเพราะเขาคิดรวมกะราคาของแล้ว

Comment

กว่าจะผ่อนหมด ตกรุ่นพอดี

Comment

^
            ^
            ^
            ^
            ถ้าคิดว่า ตกรุ่น ไม่ว่าจะสดหรือผ่อนมันก็ ตกรุ่น หมดล่ะครับ

Comment

THX ทุกท่านค้าบผม >__<

Comment

Working...
              X