Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเลิกคล็อกการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเลิกคล็อกการ์ดจอ

ผมเคยคล็อกกาดจอไปประมาน1เดือนกะว่าจะเลิกคล็อกเพราะมันไม่เหตุผลเท่าไหร่
    ผมได้ปรับทุกอย่างเป็นปรกติ+ลบตัวocไปแล้ว

ประกันผมจะอยู่อย่างเดิมประครับเพราะตอนคล็อกความร้อนขึ้นแค่3-4c
    หรือว่าถ้าประกันไม่อยู่อย่างเดิมผมจะได้คล็อกต่อไป

คล๊อคแล้ว ประกันเจ้าขาด ก็คงไม่มีคนซื้อของเจ้านั้นหรอกครับ
    มีตั้งหลายยี่ห้อที่แถม โปรแกรม โอเวอร์คล๊อคการ์ดจอมาให้ด้วย

Comment

งั้นให้ผมคล็อกต่อใช่ป่าวครับเพราะยังไงประกันก็ไม่มีแล้ว

Comment

กำ - -" ผมหมายความว่าแค่คล๊อค ประกันไม่ขาดหรอกครับถ้าไม่เล่นซะจนไหม้น่ะ

Comment

อ้าวมะกี้พึ่งปรับแบบเดิมลบตัวคล็อกออกแล้วพอบอกว่าประกันหมดเลยคล็อกใหม่
          ถ้าเราลดๆเพิ่มการคล็อกกาดจอมากๆมันจะพังป่าว

นายเราแอดเอ็มไปหาแล้วนะแอดตอบด้วยจะถามไรหน่อยหน่ะ

Comment

ไม่พังครับ เพิ่มลด กี่รอบก็ไม่พังหรอกถ้าไม่เกิน ลิมิต ของมันน่ะครับ

MSN ของผมเน่าอ่ะครับ ออนไม่ได้เลย ลงใหม่ก็ไม่ได้ แต่เข้าไปเช็คเมล์ได้เป็นที่อะไรไม่รู้

Comment

อย่าไหม้พอครับ ผมพึ่งเอาไปเคลมเองครับ 8800GTS 320mb เค้าก็รับเคลมตามปกตินะครับ

Comment

ของผมการ์ดค่ายแดงน่ะ ไดรเวอร์มันยังสนับสนุนเลย อิอิ

Comment

Working...
                X