Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามกูรูครับ PSU Deluxe 500w 50A เอา 4850 อยู่ ไหม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามกูรูครับ PSU Deluxe 500w 50A เอา 4850 อยู่ ไหม ครับ

คือ กำลังจะซื้อ Sapphire HD 4850 512MB

ตอนนี้ใช้ PSU ของ Deluxe 500W 50A อยู่ครับ

สเปค เครื่อง AMD X2 6000+

Mainboard M3A78 Ram OCZ1066 1GB*2 Dual Channel

Harddisk Seagate 320 SATA ถ้า VGA เป็น 4850 เครื่องจะไหวไหมครับ

รบกวนทุกท่านแนะนำทีครับ

ไม่รู้ครับแต่เครื่องผมใช้มา 4 เดือน 14 วันแล้วครับ

Comment

Deluxe 500W 50A ผมก็ใช้ครับ

Comment

ไหวครับ

Comment

เเล้วถ้า dulux 500w 34a
          มันเอาอยู่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by mymelody View Post
            เเล้วถ้า dulux 500w 34a
            มันเอาอยู่มั้ยครับ
            อาจจะรอดไม่กี่เดือน

Comment

Originally posted by OTARO View Post
              อาจจะรอดไม่กี่เดือน
              ผมก็ว่างั้น

ยังไม่เกิด ก็ยังไม่รู้ หึหึ

ปล.ถามผม ผมจะบอกให้เปลี่ยนโดยไว

Comment

34a รุ่นเทพ ผมเคยใช้มากว่า 8เดือน บางคนในนี้คงเลยปีไปแล้ว

Comment

ตกลง delux 50a 500w เอา 9800GTX+ อยู่ชัวมั้ยครับ คือว่าตังหมดเเล้ว
                  เเล้วมันจ่ายไฟได้ 90% up ป่ะครับ

Comment

ผมว่า delux 50a 500w น่าจะเอาอยู่นะครับ ไม่ค่อยชัวเท่าไร 9800GTX+ ต้องไปขอรีวิว กินไฟ ตอนน ที่มัน IDE หรือ FUll Load ละครับ จากคนในนี้เอา
                    แล้วมันจ่ายไฟได้ 90 % ไหม (ไหวครับในโปรชัวเขียนอยู่ 90% - 99% ครับ)

Comment

Originally posted by overp4 View Post
                      ผมว่า delux 50a 500w น่าจะเอาอยู่นะครับ ไม่ค่อยชัวเท่าไร 9800GTX+ ต้องไปขอรีวิว กินไฟ ตอนน ที่มัน IDE หรือ FUll Load ละครับ จากคนในนี้เอา
                      แล้วมันจ่ายไฟได้ 90 % ไหม (ไหวครับในโปรชัวเขียนอยู่ 90% - 99% ครับ)
                      งั้นก็ไหวช่ายมั้ยครับ
                      เพราะเครื่อง ไม่ได้ต่ออะไรเพิ่มครับ
                      เอาไว้เล่นเเต่เกม ไม่ OC ครับ
                      รอคนฟันธงครับจะได้ไปซื้อ
                      เพราะซื้อผิดมารอบนึงเเล้ว
                      ดันไปเอา 34a มา เพราะเห็นมันถูก
                      เลยกำเลย T^T

Comment

รอครับ....

Comment

ยังเงียบอยู่....

Comment

เพื่อนผมใช้ Tunami 580 วัต ตัวละ 700 ยังใส่ 4850 อยู่เลยงับ เปิดโหลดบิททั้งวันด้วย หุหุ

Comment

สบายคับ ผมเคยเอา delux550w 34A มาลองเล่นๆใส่ 3870X2 ยังไหวเลย ลองเล่นอยู่2วัน แต่เครื่องไม่ได้พ่วงไฟอะไรเยอะ อิอิ

Comment

Working...
                              X