Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรเงินเต็มGTA IVหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรเงินเต็มGTA IVหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

เร่นสูตรมัน มันส์ส์ส์ ตรงไหนอ่ะครับ ^^ เท่าที่รู้ยังเคยเห็นสูตรเงินนะครับ(เท่าที่รู้นะ)

Comment

เงินไม่พอเหรอครับ ผมรู้สึกว่าภาคนี้เงินเหลือเฟือมากมาย

Comment

ผ่านภารกิจปล้นธนาคารที มีเงินกินใช้ไม่ขาดมือเลยหละครับ

Comment

เห็นด้วยจ้า แรกๆเหมือนเงินจะไม่มีแต่หลังๆสบายครับ

Comment

ผม Hack Acess เอาอ่ะครับรวยยาว
            ที่เหลือก็แค่ ตบเด็ก เตะหมา ท้าผู้หญิงต่อย อิอิ

Comment

ภาคนี้แทบไม่ได้ใช้เงินเลยอ่ะ รถก็ยืมชาวบ้านเขาเอา เงินก็กู้จากคนที่มากดเงินหรือยึดรถขนเงินเอา บ้านก็มีให้ไม่ต้องเช่าไม่ต้องซื้อ ตอนนี้เงินเหลือๆเลยโยนทิ้งได้โยนทิ้งแล้วครับ สรุปไม่จำเป็นครับขอบอก

Comment

จขกท. คงเป็นคนดีครับ ...... ยืนยัน (ไม่ปล้น ไม่ขโมย จ่ายค่าทางด่วน จ่ายค่าแท็กซี่) อิอิ

Comment

^
                  ^
                  ^
                  ใช่ครับ เราเลือกที่จะทำได้ เหมือนในชีวิตจริง แต่การโกงมันก็ไม่มี อย่าโกงเลยครับเหอะๆๆ

Comment

ภาคนี้มีจนไม่รู้เอาไปทำไรแล้ว

Comment

Originally posted by runnerkob View Post
                      ภาคนี้แทบไม่ได้ใช้เงินเลยอ่ะ รถก็ยืมชาวบ้านเขาเอา เงินก็กู้จากคนที่มากดเงินหรือยึดรถขนเงินเอา บ้านก็มีให้ไม่ต้องเช่าไม่ต้องซื้อ ตอนนี้เงินเหลือๆเลยโยนทิ้งได้โยนทิ้งแล้วครับ สรุปไม่จำเป็นครับขอบอก
                      ยึดรถขนเงินทำไงเอ่ยอยากรู้อ่ะคับ

Comment

เข้าไปหาใน www.gamecopyworld.com มันเป็นตัวโปรโมนะผมยังไม่ลองเพราะทำภารกิจขโมยรถใน massage ที่ stevies ส่งมาให้ครบ30คันตกราวๆเกือบ500000ครับ
                        Last edited by DoLLiN; 26 Dec 2008, 13:45:06.

Comment

ใช้สูตร health armor อาวุธ เต็ม กับสูตรรถแรงๆ ซัก 2 คัน 2 ประตูคันนึง 4 ประตูคันนึงก็พอแล้วครับ

เงินเหลือๆ เลย

Comment

เล่นไปเรื่อยๆ ก็รยไม่รู้จะซื้อไรแล้วครับ

Comment

Working...
                            X