Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu Use 100% แก้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu Use 100% แก้ยังไงครับ

มันเกิดจากไวรัสป่ะ มันUse 100%ตลอดเลย

เปิดtark manager ดูก่อนคับว่าโปรแกรมอะไรกินอยู่

Comment

มีโอกาศ เป็นได้สูงที่สุด ที่จะโดนของ (ไวรัส)
      ไม่ก็วินโดวส์เดี้ยง ทำให้ระบบรวน
      Last edited by TWK.; 18 Feb 2007, 16:54:50.

Comment

ก็ไปปิดมันอ่ะครับ ที่tark manager
        ถถ้าพวกไวรัสกระจอกๆ ผมก็จะไปดูชื่อ แล้วไปเซิทหา แล้วลบมันเองอ่ะครับ

Comment

nod ช่วยท่านได้เซ็๖แบบเข็ง นะครับ หรือ ลอก รีเซ็ต แล้วดูว่า มันเป็น 100 อยู่หรือ ป่าวตรวจ ดูว่า ตัวไหรรัน 100 ก็ปิดมานซะ งับ

Comment

เคยเป็นเหมือนกัน ของผมโดนไวรัส music เอาซะ mp3 หายไปเกือบหมด เซ็งเลย

Comment

Working...
            X