Announcement

Collapse
No announcement yet.

spec นี้ต้องเพิ่มส่วนไหนถึงจะเล่นได้ลื่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spec นี้ต้องเพิ่มส่วนไหนถึงจะเล่นได้ลื่น

Intel Core 2 Duo Cpu T9300@ 250Ghz

Ram 2 Gb

NVIDIA GEFORCE 8600m GS 512 MB

อยากเล่นเกมพวก XBOX ใน PC ต้องเพิ่มส่วนไหน บ้างในบ้าง อันนี้ เป็น Notebook นะครับ

เช่น assasin creed, tomb raider,prince of persia,call of duty,farcry 2 แนะนำหน่อย

นะครับว่าต้องเพิ่มอะไร จะ ได้ เล่น ลื่น ปรับ ภาพ ได้ ดี ๆ แกติ เล่น ถ้า ปรับ คุณภาพ สูง มัน จะ ช้า ๆ แนะนำ หน่อย นะ ครับ

ram
    vga

Comment

ram vga เ่ช่นกัน

Comment

ram vga คือ ยังไง หรอ ครับ ผม ไม่รุ้ จิง ๆ อธิบาย ให้ หน่อย แล้ว มัน ราคา ประมาณ เท่าไร ที่ ควรค่า แก การ เล่น เกม ประเภทนี้

Comment

นี่มันโน๊ตบุ๊คนะนั้น จะอัพการ์ดจอนี้คงลำบาก
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

แรม การ์ดจอคับ เอาสัก4 กิก การ์ดเอา 9800GTX sli quad ไปเลยคับ

Comment

vga กับ ram ที่บอกนี่ใช่ฝ

การ์ดจอ กับ แรม เครื่อง ป่ะ

แล้ว ถ้า การ์ดจอ มัน ลำบาก เพิ่ม แต่ แรม ได้ ป่ะ

Comment

แล้ว แรม เครื่อง ต้อง เพิ่ม ป่ะ ขอ เมล์ ได้ ป่ะ ครับ หรือ แอด มา ที pip_q@hotmail.com

Comment

อ้าวปล่อยไก่อิอิ โนตบุ้คสะงั้น
                  ง่ายๆคงทำได้แค่เพิ่มแรมอ่ะครับ

Comment

รักในเกมส์จิงถอยPCเลยคับ

Comment

Overclock vga NoteBook ดีกว่าครับ ฟรีด้วย ^ ^ หาพัดลมดีๆ มาเป่าระบายความร้อนเอา ไม่ทราบว่าใช้ Windows Xp หรือ Windows Vista ถ้า Vista ก็อัพแรมเพิ่ม

Comment

โน๊ตบุ๊คน่ะ มันอัพอะไรไม่ค่อยได้หรอกครับ ทางที่ดีเก็บเงินซื้อDesktopไว้เล่นเกมจะดีกว่า โน็ตบุ๊คน่ะ ถ้าจะอัพกันจริงๆแล้วเสียเงินแพงกว่าซื้อDesktopนะครับ เฉพาะCPUก็ตัวละหลายตังค์แล้ว

Comment

จะเล่นเกมที่ว่า ไปซื้อ PC เถอะครับ
                          NB ที่ท่านใช้อยู่ไม่เหมาะกับเกมหนักๆแบบนั้น เพราะมันอัพเกรดไม่ค่อยได้เลยในส่วนของการเล่นเกม

ปล.ว่าแต่ทำไมต้องพิมทีเว้นวรรคทีด้วยอะ อายุเท่าไรครับเนี้ย

Comment

Working...
                          X