Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาครับ ร้ายเเรงหรือป่าวไม่รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาครับ ร้ายเเรงหรือป่าวไม่รู้

เล่นฟอลเอา์ท์ ๓ เเล้วเด้งออกมา พบว่าภาพหน้าจอเดสก์ท็อปมันสีเเตกเละเทะเหมือนยังไม่ได้ลงไดรเวอร์เลยครับ พอรีสตาร์ทถึงหาย มันเกิดจาดอะไร มันร้ายเเรงหรือป่าวครับ

ความร้อน vga

Comment

Originally posted by อาคู้ View Post
      ความร้อน vga
      ต้องเเก้ยังไงครับ เกี่ยวกับPSUไม่ดีหรือป่าว

Comment

ช่วยหน่อยนะคับ เดือดร้อน

Comment

เช็คอุณหภูมิ การจอครับว่าร้อนรึเปล่า ถ้าร้อนก็ลองปรับรอบพัดลมดูหรือเปลี่ยนซิ้งการ์ดจอใหม่ /
          หรือไงลองเปลี่ยนไดรเวอเป็นตัวอื่น ดูครับ

Comment

รีเเพร์ไดรเวอร์ตัวเดิม หายเเล้วครับ ส่วนปัญหาที่เหลือคือการเด้งออกจากเกมมันเกี่ยวกับPSUหรือป่าวครับลงวินโดว์ใหม่เเล้วมะหาย PSU ราคา เเปดร้อย 650 wattsเทียม

Comment

เปลี่ยน PSU เถอะครับ

Comment

ใช้osอะไรคับ

Comment

ใช้service pack 3 ครับ

Comment

Working...
                  X