Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอด งบ3000 มีก้าดจอออนบอดแรงมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอด งบ3000 มีก้าดจอออนบอดแรงมั้ยครับ

จัดได้หมดแล้วเหลือเมนบอดยังไม่รู้เอตัวไหนดีครับที่ก้าดจอ ออนบอดมันเล่นเกมส์ใหม่ๆได้ไม่กระตุกอ่ะครับ

สเป็ก ดังนี้ครับ

Athlon 64 3200+ --------------------------3000
    n/b
    vga
    rox 512/800 *2 (Daul ch) ----------------4000
    WD 80/7200 SataII ----------------------1800
    DVD-RW --------------------------------1400
    case ---------------------------------------1000
    จอ CRT 17" -------------------------------3000

เล่นเกมมันก็ได้อยู่หรอกครับ แต่ประสิทธิภาพโดยรวมอาจจะออกมาแย่กว่า การ์ดจอแยกราคาถูกๆซะอีก

Comment

ถ้าออนบอร์ดมีแรงๆ ตลาดการ์ดจอ คงวายวอด

Comment

เคครับ เจ้าของเพิ่มงบมาแล้วครับ

มีบอดตัวไหนแนะนำผมไม๊ครับ ทีนี้ไม่ออนบอดครับ เอาที่ใช้ได้กับสเปกข้างบนน่ะครับงบประมาน 2000 บาท

แล้วก็ก้าดจอตัวไหนดีครับ งบประมาน 3000 บาทครับ

Comment

การ์ดจองบ 3000 บาท คงต้อง spark 7300gt ddr3 แล้วล่ะครับ

Comment

เล่นพวก RO ยังพอได้อ่ะครับ ถ้าเกมใหม่ๆ กิน spec คงกระตุกมากอ่ะครับ

เคยมาแล้ว ต้องปรับต่ำสุดหมดเลย หุหุ ภาพยังกะ เด็กอนุบาลวาดรูปเลย

Comment

ลอง GALAXCY 7300gt ddr3 ไม่ด่อยกว่าไครรับ

Comment

ก้าดจอ พี่ๆแนะนำ 7300 GT หรอครับ แล้วเมนบอดล่ะครับพี่ แนะนำให้ผมหน่อยครับ

Comment

2นิดๆ asrock am2nf6-vsta
                  3แก่ๆ asus m2n-e

Comment

ขอบคุณคร้าบบ

Comment

Working...
                    X