Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน ดู spec ให้ทีครับ กำลังจะซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน ดู spec ให้ทีครับ กำลังจะซื้อ

วันเสาร์ที่จะถึง ผมจะไปซื้อ คอม ใหม่อ่าครับ
    งบ 20 k นิดๆ ไม่รวมจอ คีย์บอร์ด เม้าส์
    เพื่อนผม จัดไว้ให้แล้วมี

CPU/ E 7300
    Ram/ DDR 2/800 Kingston 2 ตัว
    Hard Disk/ WD 320 GB Sata II
    VGA/ 9800 GTX+ Inno
    Mainboard/ P5QL-Pro ( หรือจะ เป็น P5QL-E ดีอ่าครับ )
    Power Enermax
    Case Fi90

ราคามันรวมแล้วได้ 20500 อ่าครับ
    อยากทราบ ว่ามันคุ้มค่า ไหมอ่ะครับ กำลังจะไปซื้อ แล้ว ลังเล เล็กน้อย
    พวกพี่ๆ ช่วยดูให้ที ว่ามันดีแล้ว หรือ ควรปรับเปลี่ยนตรงไหนอย่างไร อ่าครับ

ขอบคุณล่วงหน้า นะครับ

เอ่อ ... เพิ่มเติม นิดนะครับ ผมเน้น เล่นเกม กราฟฟิคสูงหน่อย อ่าครับ
    แล้ว งบ + ได้ไม่เกิน 2000 อ่าครับ

ขอบคุณครับ

Comment

เน้นกราฟฟิคสูง
      9800GTX,HD4850
      เน้นกราฟฟิคโคตรสูง
      XFX260GTX,HD4870
      เน้นกราฟฟิคโคตรๆสูง
      XFX280GTX,HD4850X2
      เน้นกราฟฟิคแบบเทพ
      XFX295GTX,HD4870X2

Comment

แรงแน่ครับ
        P5QL-E ดีกว่าครับ OPTION มากกว่าครับ

Comment

คุ้มเล่นเกม ได้หมดละครับ

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

รบกวนอีกนิดคือ ผมจะเล่น Call of Duty , NFS ปรับสุด ได้รึเปล่าครับ

Comment

ได้ครับ แต่ไม่รู้ว่าจะลื่นมากแค่ไหน

Comment

ไม่สน EP45-UD3R หรอครับ E7300 ซิ้งเดิม ไปได้ตามลายเซ็นครับ บอร์ดสวยด้วย อิอิ

Comment

Working...
                X