Announcement

Collapse
No announcement yet.

Google Chrome ผมติดตั้ง flash ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Google Chrome ผมติดตั้ง flash ไม่ได้

กด Try Again มันก็ไม่ขึ้นอะไรเลยครับ
    Last edited by anomary; 25 Dec 2008, 23:10:11.

คุณต้องปิด เบร้าเซอร์ก่อนครับ มันเหมือนกะไฟร์ฟ๊อกเลยนะ ไฟร์ฟ๊อกผมเป็นทุกรอบครับ ปิดแล้วได้ชัวร์ พันเปอเซนต์

Comment

Originally posted by marchz View Post
      คุณต้องปิด เบร้าเซอร์ก่อนครับ มันเหมือนกะไฟร์ฟ๊อกเลยนะ ไฟร์ฟ๊อกผมเป็นทุกรอบครับ ปิดแล้วได้ชัวร์ พันเปอเซนต์
      ปิด google chrome แล้วทำหรอ

ทำไงหว่า งง

----------------------------------

โอ้วได้และคับ ขอบคุนมากครับ
      Last edited by anomary; 25 Dec 2008, 23:46:51.

Comment

Working...
      X