Announcement

Collapse
No announcement yet.

สะเปคนี้ใช้ Psu แบบนี้เวิกไหมครับดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สะเปคนี้ใช้ Psu แบบนี้เวิกไหมครับดูให้หน่อยครับ

E6750
    GA-EP35 DS3R
    Ram 1G*2
    3870 DDR3
    Hdd 500G
    Fancase 4 ตัว
    DVD RW

ใช้ตัวนี้ได้ไหมครับ

1. 500 WATT DELUX 24 PIN DLP-34A

2. TSUNAMI Commander Power Supply 580 Watt

3. 500 WATT DELUX 24 PIN DLP-50A

ไม่ไปซื้อที่พันทิพนะครับใกล้ๆบ้าน เสรีเซนเตอร์ พอ ขี้เกียดไป หรือใครมีอะไรแนะนำเลยครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำ

ตัว 2 กับ 3 น่าจะโอ นะ

Comment

1 ไม่น่าได้ 2 ไม่แน่ใจ 3 น่าจะโอคับ

Comment

3.

Comment

3 เลย พึ่งถอยมา

Comment

3 อีกคนครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านขอรับ สรุปคือ 3 -..- 1500 ปวดร้าว

Comment

อีก 400 ก็ TERMALTAKE 470W แล้วครับ

Comment

อีก 400 ก็ TERMALTAKE 470W แล้วครับ
                  โอว ท่านเทพมาชี้แนะแล้ว ขอบคุณทุกท่านมากขอรับ

ผมได้หวด TSUNAMI Commander Power Supply 580 Watt ราคา 700 มาแล้น

พอดีเหงเพื่อนมันใช้ อยู่ มันใส่ของเต้มเครื่องยิ่งกว่าผมอีก มันยังเอาอยู่ก็เลยหวดมาบ้าง อิอิ

มัน ฮาดิส 2 + 4850 อีกตะหาก เลยเอาบ้าง ในใจคิด ถ้ามัน วูบ ค่อยเปลี่ยน ใช้ได้ใช้ไปก่อน

ไงก็ไม่ได้เปิดทั้งวันทั้งคืน เกมก็คงไม่เล่น 5 ชม ติดต่อกันแน่ๆ อิอิ

Comment

Working...
                  X