Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการปรับภาพ Crysis ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการปรับภาพ Crysis ครับ

ไปดูมาครับ ภาพ Crysis V.High กับ Ultra High ต่างกันมากๆ เลยอยากจะลองปรับดูแต่ยังไม่ได้ซื้อกาดจอมามาเลยอยากจะรู้ว่าต้องใช้การ์ดจอระดับไหนขึ้นไป ถึงจะเล่น Ultra High ได้ลื่นๆ

ซ้าย V.High ขวา V.High ปรับทุกอย่างครบ
    ปล.งงไปหมดแล้ว พอดีตอนแรกเข้าใจผิดคิดว่าขวาเปน Ultra แต่ผมก็เห็นมันต่างกับ V.High มากๆ
    Last edited by nOoB-HarDwArE; 26 Dec 2008, 09:39:31.

อันขวามันเป็นแสงเงาของ DX10 ครับ
    การปรับ Ultra High ต้องปรับใน Vista อย่างเดียว

Comment

ใช้ mod natural ซิคับ ภาพแสงสี สวยกว่ามากๆ

Comment

หา mod ปรับภาพจากไหนอะครับ

ใครมีรบกวนหน่อยครับ T T

Comment

อ่ะน้ะมีmodด้วยหรอเนี่ย รอๆ

Comment

Originally posted by Lawlight View Post
            หา mod ปรับภาพจากไหนอะครับ

ใครมีรบกวนหน่อยครับ T T
            www.google.com

มันช้วยคุณได้

Comment

mod น่าจะอันนี้นะครับ
              http://crymod.com/thread.php?threadi...tuser=0&page=1

Comment

Working...
              X