Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400กับP5k-pl/1600ไปกันได้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400กับP5k-pl/1600ไปกันได้ดีไหมครับ

E8400กับP5k-pl/1600ไปกันได้ดีไหมครับ จะเล่นเกมครับ เมนบอร์ดตัวนี้ในราคาเท่ากันมีตัวไหนดีกว่าP5k-pl/1600ไหมครับ ที่ทำCrossfire ได้เหมือนกัน หรือSLiก้อได้ครับ

ดีๆ แหล่ม เลย
    เล่นเกมส์ดู VGA เป็นหลักก่อนนะ (Celeron เน่าๆ ของผมยังปรับ Crysis all HIGH ยังใหว)

V
    oc นิดๆ (ทนๆ ใช้ไปก่อน กำลังหา CPU ใหม่อยู่)
    V

Last edited by TWK.; 26 Dec 2008, 10:10:25.

Comment

บอร์ดอะไรครับ แต่Celeron Dual Core มันก็เล่นได้อยู่หรอครับ

Comment

เล่นเกมส์ การ์ดจอแรง มีชัยไปกว่าครึ่ง

Comment

cpu เอาตัวไหนที่ราคาถูกกว่านี้ดีครับ เผื่อไว้

Comment

อันนี้ก็ all HIGH หิหิหิ (Very HIGH ไม่ใหว)

Comment

มีเกมส์เดียวที่ HIGH ไม่ใหว นั้นคือ GTA 4 เอิ๊กๆๆๆ (โหดเหลือเกิน)

Comment

ซื้อ e1200 ต่อ 500 เกินนี้ ไม่ผ่าน หิหิหิ

Comment

สุดยอดครับ

Comment

Working...
                  X