Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP dv2912tx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HP dv2912tx

ผมมี notebook รุ่น dv 2912 tx ผมอยากรู้ว่ารุ่นนี้มีช่องใส่แรมกี่ช่องครับ ผมลองแกะดูเห็นมีอยู่ 1 ช่อง แต่บางคนที่มีรุ่นเดียวกันบอกมี 2 ช่อง แล้วบางคนเพิ่มแรม 3G ใครรู้ช่วยบอกผมทีครับว่ามันมีช่องใส่แรมกี่ช่องแน่ครับ แล้วถ้าจะเพิ่มแรมนี่เราสามารถซื้อมาใส่เองได้เลยใช่ไหมครับ

2 ช่องคับ

Comment

ปกติ 2 ช่องครับ ใส่ช่องละ 2GB ได้เลย

Comment

ตามทุกท่านไปครับพี่น้อง

Comment

มันคงใส่มาแล้วตัวหนึ่งอะครับ ถอดออกก้อเป็น 2 ช่องละ

Comment

Working...
          X