Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทียบเครงการทำงาน 8800 GT VS HD4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทียบเครงการทำงาน 8800 GT VS HD4850

การทำงาน***งกันเท่าไหรครับ % ราคาต่างกันประมาณ 1000 บาท

8800 gt คุ้มค่า ผมใช้อยุ่

Comment

HD4850 แรงกว่า GF8800GT ประมาณ 10 % โดยเฉลี่ย

http://www.techpowerup.com/reviews/H...Q_Turbo/6.html

Comment

มีกราฟให้ดูแระ

Comment

ผมล่ะสงสัยกราฟสำเร็จรูปนั่น แต่ทำไมเล่นเกมส์จริงๆ มัน***งงงงง กันซะเกิน%ของกราฟล่ะครับ?

Comment

Originally posted by shady View Post
            ผมล่ะสงสัยกราฟสำเร็จรูปนั่น แต่ทำไมเล่นเกมส์จริงๆ มัน************งงงงง กันซะเกิน%ของกราฟล่ะครับ?
            นั้นมันโดยเฉลี่ยๆ นะ (นำหลายๆ เกมส์มาเทสแล้วตีเป็น %)
            ถ้าเป็นเกมส์ๆ จะต้องดูอีกที

OK

Comment

ผมว่า HD4850 แรงกว่า 8800GT ครับแน่นอน สีก็สดกว่า

Comment

ต่างกันนิดหน่อย แต่ราคา ต่างกัน ไม่นิดหน่อยแล้วครับ เนี้ยะ

Comment

10% กับ 1000บาท

คิดเอาคับ เงินมันของคุณ ถ้าของผมไม่ซื้อเก็บไว้...(ซื้อเนื้อ!!)

Comment

เอ่อแต่สำหรับผม เปลี่ยน8800gts มาเป็นpalit hd4850 เพิ่มตังไป2000- ก็ยังรู้สึกคุ้มยันทุกวันนี้ ati ยิ่ง oc ผลยิ่งชัดเจน งงกับมันเหมือนกัน แต่ลากเน้นตัวเลข mhz ไม่มันส์เท่าnvidia ยิ่งสมัยก่อนใช้7900gt vmod ลากกระจาย

Comment

กราฟ 3870*2 มันแรงกว่า 9800GTX+ เกือบเท่า 260/4870.......แรงไม่เบาเลย...อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                        กราฟ 3870*2 มันแรงกว่า 9800GTX+ เกือบเท่า 260/4870.......แรงไม่เบาเลย...อิอิ
                        ราคาก็ใช่เล่นนะ

Comment

Originally posted by darkface View Post
                          ราคาก็ใช่เล่นนะ
                          6000+- แต่แดกไฟชิหาย.....

Comment

Working...
                          X