Announcement

Collapse
No announcement yet.

Simply Beautiful:Mystique 632

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็น Thermaltake เต่าทอง แล้วอยากกลับไปทุบ Silent Knight ที่บ้านจัง ^^'' หุหุ
    เสียดาย เต่าทองใส่ AM2 ไม่ได้ T T

Comment

ในครั้งนี้ลงวินโดวส์เสร็จแล้ว ก็จะโพสต์ภาพมุมกว้างให้ดูออพชั่นอื่นๆของผมนะครับ ^^
      เอาเลยนะครับ

Comment

และขุมพลังขับเคลื่อนลำโพงของผมนะครับ
        Philips MCD708 100 Watts/Channel นะครับ ^^
        ส่วนลำโพงนั้นเป็นเดิมๆที่มากับเจ้าตัวครับ ระบบ 2.0 ครับ ไม่ต่อ sub แยกแต่อย่างใด(จริงๆมันมีช่องต่อ sub แยกนะครับ รุ่นนี้) แค่นี้ก็ดังจะแย่แล้วครับ ~~"!

พร้อมกับเจ้าตัวกลมแก้มป่องสีเหลืองนั่น มีคนให้มา เป็นมาสค็อตของผมครับ ^^
        ขอบคุณทุกท่านครับ, Enjoy ครับ !!

Comment

อุอุ ทั้งขุมพลัง ทั้งหน่วยเสริม Verry Good จริง ๆ (แต่ตัวเหลือง ๆ รูปสุดท้าย ใช้ทำอารายเหรอคับ อิอิ !!)

Comment

ใช้ทำให้นึกถึงเค้าตลอดอ่ะครับ (T_T)

Comment

-* *- แรงๆๆ เทพๆๆ ยกเว้น จอ - -"
              ไอหลอดไฟกลมๆที่ใส่ตรงพัดลม ยังมีขายอยู่มั้ยอ่ะคับ

Comment

Keyboard
                Saitek Eclips ปะคับ

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
                  -* *- แรงๆๆ เทพๆๆ ยกเว้น จอ - -"
                  ไอหลอดไฟกลมๆที่ใส่ตรงพัดลม ยังมีขายอยู่มั้ยอ่ะคับ
                  ถ้าหมายถึงหลอดวงกลม ที่ท่านเห็นด้านหน้าใช่มั้ยครับ ??
                  มีครับ ที่ TK ครับ แต่มันจะขายพร้อมพัดลมแปดเซ็นต์นะครับ ซึ่งพัดลมไม่มีไฟและเสียงดัง -*-
                  สนนราคาทั้งแพ็คเกจ หน้าร้าน 350 บาท -*- ต่อรองกันเองครับ
                  ส่วนจอก็ BenQ F91V+ อ่ะครับ ธรรมดาๆ ปกติ แต่ชอบแล้วครับ ^^
                  Originally posted by top41 View Post
                  Keyboard
                  Saitek Eclips ปะคับ
                  มะช่ายครับ ของตัวทีท่านว่ามันไม่มีแป้นไทยอ่ะครับ ยิ่งผมใช้จิ้มสัมผัสด้วย แป้นไทยจำเป็นมากครับ ~~"!
                  Keyboard เป็นของ Nortek ครับ จะขายเป็นชุดพร้อมเมาส์ไร้สาย ซื้อที่สยามพารากอนครับ รู้สึกจะชั้นสาม หรือสี่ นี่แหละครับ ราคา 2,500T_T
                  (ตอนนั้นซื้อเพราะชอบจริงๆครับ +_+)

แต่ถ้าไม่อยากเสียเงินมาก ผมเห็นว่าเดี๋ยวนี้ที่พันธ์ทิพย์มีขายมากมายเลยครับ แบบที่มีไฟแบบนี้อ่ะนะ
                  ชั้นสองครับ ฟากติดกับลิฟท์ ใกล้ร้านขายซีดี ที่เป็นร้านกว้างๆอ่ะครับ อยู่ด้านในๆ ราคาไม่เกิน 400 ครับ
                  Last edited by If_then_Else; 23 Feb 2007, 20:59:06.

Comment

สุดยอดดดดดดดดดดดดดมากๆครับ เห็นแล้วอยากทำของเรามั่งเจรงๆๆแต่..ยังเปลือยอยู่เลยง่ะยังมะได้ซื้อเคส แต่อุณหภูมิCPUไป 50 การ์ดจอ 60 บอร์ด 54 กว๊ากกกกกถ้าใส่เคสคง65ขึ้นทุกอย่าง เฮ้ออออ

Comment

แจ่มมากครับ

Comment

สวยงามครับ อิอิ Beetle เหมือนกังเยย

Comment

ชอบหลอดไฟ UV สีกลม

Comment

ครับน้องกอล์ฟ พี่ตอบ PM ไปแล้ว คงถูกใจนะครับ
                            มีไรถามได้ครับ ยินดีครับ ^^

Comment

โต๊ะคอมสุดยอดเลยท่าน

Comment

สวยสุด ๆ แถมติดซิงให้ soundcard ซะด้วย...

Comment

Working...
                                X