Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฤา HARDDISK ผมจะลาจาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฤา HARDDISK ผมจะลาจาก

คือว่าตอนเเรกมันก้อใช้ได้เเต่พอจาฟอร์เเมตมันเจือกฟอร์เเมตไม่ได้ ผมเลยลองใช้ partition magic ฟอร์เเมต เเล้วก้อไม่ได้อีก ทำไปทำมามองไม่เห็นฮาร์ดิสก์เลยเศร้าใจ

อาการนี้ไม่เคยเจอครับ
    -----------------
    ฮาร์ดิสก์ยี่ห้ออะไรครับ ลองเข้าไปในเว็บหาโปรแกรมจัดการพื้นที่ของยี่ห้อนั้นๆโดยตรงเลยครับ ถ้ายังไม่ได้อีก ก็ทำใจครับ เครมโลด

Comment

Originally posted by zidit View Post
      คือว่าตอนเเรกมันก้อใช้ได้เเต่พอจาฟอร์เเมตมันเจือกฟอร์เเมตไม่ได้ ผมเลยลองใช้ partition magic ฟอร์เเมต เเล้วก้อไม่ได้อีก ทำไปทำมามองไม่เห็นฮาร์ดิสก์เลยเศร้าใจ
      ดูจากอาการ ละ หนักน่าดู
      รอท่านถัดไปละกันครับ
      ไม่ถนัดเรื่อง H/D
      ดัน

Comment

Working...
      X