Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870oc vs 9800 gtx+ ต่างกันเยอะไม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่คุ้มที่จะเปลี่ยน มันยังใช้เล่นเกมได้ทุกเกม ยกเว้นCrysis very High(แต่ก็แค่เกมเดียวตอนนี้ก็ลบทิ้งไปแล้วด้วย-*-)

จะอัพรอปีหน้าไปเลยดีกว่า กลางปีหน้าน่าจะมีแรงกว่านี้เยอะ(มั้ง)

Comment

ตอนนี้ ยังไม่ค่อยคุ้ม เพราะมันเล่นเกมส่วนใหญ่ได้ดี

รอปีหน้า ค่อยว่ากัน

Comment

ไม่คุ้มเช่นกัน รอซีรีใหม่ดีกว่า 3ต้องคู่กับ8 4ถึงจะคู่กับ9ครับ

Comment

รอซี่รี่ 5 มาค่อยอัพดีกว่านะ อิอิ

เรารักแดง

Comment

แรงขึ้น แต่ไม่คุ้ม

Comment

lBIGZAl

ของผมใช้ นี้เล่นได้ทุกเกมนะคับไม่แลคเลย
              Mainboard ASUS P7P55D Evo
              VGA Card EN-GTX275 ASUS
              CPU I7-860 2.80 GHz.
              RAM 4 GB

Comment

ของผมใช้ นี้เล่นได้ทุกเกมนะคับไม่แลคเลย
                Mainboard ASUS P7P55D Evo
                VGA Card EN-GTX275 ASUS
                CPU I7-860 2.80 GHz.
                RAM 4 GB

Comment

GTS 250 ดีกว่า

Comment

Working...
                  X