Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลิป ฟิวส์ขาดบุกประท้วงถึงหน้า Asia....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

asia suck สะใจมากมาย

Comment

แจ่มครับ ทำไมไปคนเดียว ยังมีคนที่อยากจะไปกับคุณอีกเยอะ

หลากหลายเหตุผล น่าจะเอากล้องที่ถ่ายชัดๆหน่อยครับ
      ผมคิดแต่ไม่กล้าทำ เห็นแบบนี้แล้วต้องชมเชย

น่าจะมี smashmydekaron.com นะเหอะๆ

ต้องดัดสันดาร GM ให้มันดูตัวอย่างซะหน่อยคับ
      ถึงจะแค่คนเดียวเทียบกับ คนที่ยังเล่นอยู๋เป็นหมื่นๆไม่ได้ แต่น่ก็เป็นแค่จุดเล็กๆที่จะออกมาแสดงออกว่า
      ไม่พอใจในบริการ
      Last edited by amppeter; 26 Dec 2008, 21:02:25.

Comment

แค่เกมส์อย่าไปซีเรียสกับมันมากนัก

Comment

อยากจะบอกครับ ว่า นายคนนี้เกรียน มาก ถึงบริษัทเค้าจะแย่ก็จริง

แต่มันใช้โปร แกรม โกง แล้วมันโดนแบนครับ ไปโมโหทำลายข้าวของหน้าด้านโกหกว่าไปตีเด็กเส้น

แล้วโดนแบนครับ พอต่อมา GM ยอมเอาหลักฐานมาให้ดูเผยแพร่ในเว็บ อ้ายนี่มันก็หายจ้อยครับ

เหอๆ เจริญหลอกให้คนเชื่อตั้งเยอะ

เพราะช่วงหลังมานี้ เป็นกดของบริษัทเค้าไม่ เอาหลักฐานมาเพยแพร่ครับ เพราะกันมีปัญหา เหอๆ

ผมเคยส่งแบนไปเป็นสิบ มันแทบไม่แบนแบนยากมาก AS ถึงทำให้บอทโปรเต็มเซิฟ เพระถ้า GM ~มันไม่เห็นกับตาส่งหลักฐานไปแน่นขนาดไหนมันก็ไม่แบนครับ มันกลัวมีปัญหาแบบกรณีนี้

พวกใช้แล้วหน้าหนา

Comment

Originally posted by Hector View Post
            แค่เกมส์อย่าไปซีเรียสกับมันมากนัก
            เพราะมัวคิดแบบคุณสิครับถึงโดนบริษัทAsiasuckเอาเปรียบผมคนนึงเลิกเล่นเกมค่ายนี้ไปนานแล้วถึงเล่นก็เล่นแบบฟรีไม่คิดเสียตังให้บริษัทAsiasuckหลอก

Comment

Comment

Comment

เค้าแน่มากครับ ทำในสิ่งที่คนอื่น ทำไม่ได้ และ ไม่กล้าทำ

Comment

Originally posted by Hector View Post
                    เกมก็ใช้เงินซื่อนะครับ และที่สำคัญคือคำว่า ลูกค้า

Comment

เห็นด้วยครับ
                      เพราะผมไม่ซีเรียสผมถึงสนุกอยู่กับเกมได้

Comment

อันนี้เรื่องจริงนะ ขอยืนยันครับว่าเขาทำจริงๆดูกระทู้นี้ได้ครับตั้งไว้ในบอดของ AS เองตั้งโดยคนที่ฉีกหนังสือ+หักแผ่นนั่นแหละครับผม ไม่เชื่อลองดูกระทู้นี้ครับ

http://bbs.asiasoft.co.th/showthread.php?t=132510
                        เห็นที่เขาว่ากันมา รู้สึกว่าจะเกิดในเกม เดคารอนนะ คือว่าเขาเก็บเลเวลอยู่แล้วก็มีคนมาฟันเขา เขาเลยอัดๆๆๆๆจนไอหมอนั่นตาย แล้วก็ไปฟ้อง GMว่าเขาะใช้โปรซึ่งที่จริงมันกากเอง พอมันไปบอก GM Gmก็เลยแบนเขาทั้งๆที่ไม่มีหลากฐานอะไรทั้งนั้นว่าใช้โปรหรืออะไรก็แล้วแต่ เหตุนี้แหละจึงทำให้เขาโมโหจัดเลย

Comment

หมามาก AS แล้วจะมางอแงกะเซิฟเถื่อน ไอ่กากเอ้ย

เรามาสนับสนุนเซิฟเถื่อนให้มากๆกันเถอะครับบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Originally posted by xecution View Post
                            หักให้เมื่อยมือป่าวๆ ประท้วงไปก็เท่านั่น ช่วยรณรงค์กันเลิกเล่นเกมของมันเลยดีกว่า
                            มองอีกมุมหนึ่งนี่ก็เป็นการกระทำที่มีประโยชน์ ผมคิดว่าเขาคงไม่เมื่อยเปล่าหรอกครับ การออกมาประท้วงของเขาก็ถือเป็นการแสดงออก เป็นการจุดประกายอย่างหนึ่ง ต้องชมเชยเขาที่ออกมาแสดงความรู้สึกเช่นกัน เพราะยังมีคนอีกมากที่โดนแบน แบบไร้เหตุผลแต่ก็ปล่อยให้เรื่องเงียบไป กรณีนี้ถือเป็นการรณรงค์รูปแบบหนึ่ง เป็นแรงกระตุ้นชั้นดีที่สังคมจะหันมาใส่ใจ และเลิกเล่นเกมของ asiasoft ในที่สุด

หากไม่มีคลิปอย่างนี้ อีกหลายๆท่านก็อาจจะยังไม่รู้ถึงความร้ายกาจของที่นี่ก็ได้นะครับ เช่นผมเป็นต้น

Comment

AS

ผมคนหนึ่ง ที่ ไม่อยากให้ไปเล่นของค่ายนี้
                              ขอให้เกมดีๆในอนาคต อย่าไปอยู่กับ บริษัทนี้เลย

Comment

ไปสู้ไรกะเดกเส้น...ธรรมดา

เส้นเยอะก้เลิก จบ...ธะรมดาของโลกเรา555

ปล.เปนผมจุดไฟเผาเลย...-*-
                                Last edited by samza2; 26 Dec 2008, 22:27:36.

Comment

Working...
                                X