Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาเมนบอร์ด XFX ได้ที่ไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาเมนบอร์ด XFX ได้ที่ไหนคับ

คือผมอยากรู้ว่า MB XFX หาได้ที่ไหนเหรอครับ
    ผมไม่ได้จะซื้อนะคับ แค่อยากรู้เฉยๆนะคับ
    แต่ถ้ารู้ราคาก็บอกมาด้วยนะคับ
    ดูซิว่ามันจะราคาถูกกว่า ASUS ไหม
    Striker II Formula ราคาตั้ง 9800 แพงโคตรๆ

ร้าน Hi-End ของ J.I.B. ไม่มีหรอครับลองหาดู

Comment

ผมไม่เคยไปอะ สาขาใหญ่ของ JIB มีที่ไหนบ้างคับ จะได้ไปลองหาดู

Comment

Zeer รังสิต ชั้น 3 คับ

ร้าน Hi - End ชื่อก้อบอกอยู่แระ เห็นหน้าร้านก้อดูออกคับ หรูๆหน่อย

ปล. J.I.B Hi - End นะ

Comment

Working...
        X