Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นแบบผมบ้างครับ YURI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นแบบผมบ้างครับ YURI

ใช้ E6300+GiGa S3 +7600Gs Spark +แรม 2 กิก จอ19wide แต่เล่น yuri ไม่ได้คับ
    มานขึ้น ว่า exe เจ๊งหรือยังไงนี่แหละครับ อีกเครื่อง Barton2600+AsusA7v8x+9550ddr2 128Mb Ram784 Mb จอ 17 Crt เล่นได้ปกติเครับ
    ลงทั้งแผ่นเทียม+แท้+Copy Folder ที่เล่นได้มาลงก็ยังไม่ได้(ก๊อบเอาไปลงที่ทำงานเล่นได้ 2200+แรม 1 Gb +Asus6200TD)
    มานเป็นเพราะ CPU รึปล่าวคับ 2 คอร์อ่ะ แนะนำด้วยครับ

ภาพนี้อาจช่วยท่านได้.

Comment

ลอง Run Compatibility เป็น Win98/WinME สิครับ

อ้าวโดนแย่งตอบไปแล้ว

Comment

Originally posted by Ruin View Post
        ลอง Run Compatibility เป็น Win98/WinME สิครับ

อ้าวโดนแย่งตอบไปแล้ว
        ตามนั้นเลยคับ แต่ตอนนี้เครื่องผมมันต้องเลือกอันนี้

Comment

ขอบคุณคับเด๋วลองดูคับ

Comment

เล่นได้แล้วครับขอบคุณมากๆครับทุกท่าน ปรับเป็น 98/me ครับ ของเดิมมานเป็น 95

Comment

Working...
            X