Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 4850 ช่วยเข้ามาดูหน่อยกับ กับ 3DMark Vantage

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 4850 ช่วยเข้ามาดูหน่อยกับ กับ 3DMark Vantage

Originally posted by artyeg View Post
    ผมใช้ PowerColor 4850 PCS+ ไม่ o/c รัน 3DMark Vantage ไม่ผ่าน ใครรู้มั่งครับว่าต้องลง hotfix อะไรรึป่าว ลองเปลี่ยนใดรเวอร์แล้วก็เหมือนเดิม รันไปซักพักก็ค้าง

ส่วน 3DMark 01 03 05 06 รันผ่านปรกติ ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย งง จริง
    สรุปได้แล้วครับ ไฟไม่พอ เซ็งเลย เมื่อตอนเย็นลองถอด HDD ออก 3 ตัว เหลือลูกเดียว กับการ์ด wireless เข้าวินโดว์แล้วรัน ปรากฎณ์ว่าผ่านฉลุย รัน 3 รอบติดกันก็ไม่มีปัญหา
    Last edited by artyeg; 28 Dec 2008, 02:00:57.

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ใช้ Vantage 1.0.1 ล่าสุดแล้ว รันแล้วค้างไปเลย

Comment

อืมมมม ปรกตินะ จำไม่ได้ว่าลงhotfix ไหม รู้สึกไม่ได้ลง

Comment

เคยเทสดูอยู่ ไม่เป็นไรนะ

Comment

^
          ^

โอ๊ว....ชิต~~~~~~~~~~~~~~~~ วันนี้ใส่แว่น ซึโค่ย~

Comment

ผมก็ใช้งานได้ปกตินะ ไม่ได้อัพเดทด้วย

Performance

P 6925

CPU 5450

GPU 7611

Comment

Originally posted by shady View Post
              ^
              ^

โอ๊ว....ชิต~~~~~~~~~~~~~~~~ วันนี้ใส่แว่น ซึโค่ย~
              55555555555555555555555555555555 แล้วท่านเปลี่ยนรูปทำไมงิ

Comment

คนนี้จากเรื่อง into the wild หน่ะครับ ชอบหนังเรื่องนี้ สร้างมาจากเรื่องจริง แล้วคนในรูปก็คือตัวจริงหน่ะครับ รูปนี้พบจากศพที่อยู่ในซากรถ(สีเขียวๆนั่นคือซากรถ คงถ่ายตอนอยู่ในป่า) ลองหามาชมดู

Comment

Originally posted by shady View Post
                  คนนี้จากเรื่อง into the wild หน่ะครับ ชอบหนังเรื่องนี้ สร้างมาจากเรื่องจริง แล้วคนในรูปก็คือตัวจริงหน่ะครับ รูปนี้พบจากศพที่อยู่ในซากรถ(สีเขียวๆนั่นคือซากรถ คงถ่ายตอนอยู่ในป่า) ลองหามาชมดู
                  Hi-Def ป่าว ไม่ Hi-def ป๋มม่ายดู 555..

อ้อ HDD ผมไปเคลมมาเรียบร้อยแหล่ว WD ประกัน Com7 ของเก่าผม 320 กิ๊ก ขอเค้าอัพเพิ่ม 500 บาท ได้ตัว 640 กิ๊กใหม่สดๆซิงๆมาเลย โอ้ว เช๊ดดดด สุดยอด...

Comment

สรุปได้แล้วครับ ไฟไม่พอ เซ็งเลย เมื่อตอนเย็นลองถอด HDD ออก 3 ตัว เหลือลูกเดียว กับการ์ด wireless เข้าวินโดว์แล้วรัน ปรากฎณ์ว่าผ่านฉลุย รัน 3 รอบติดกันก็ไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
                      Hi-Def ป่าว ไม่ Hi-def ป๋มม่ายดู 555..

อ้อ HDD ผมไปเคลมมาเรียบร้อยแหล่ว WD ประกัน Com7 ของเก่าผม 320 กิ๊ก ขอเค้าอัพเพิ่ม 500 บาท ได้ตัว 640 กิ๊กใหม่สดๆซิงๆมาเลย โอ้ว เช๊ดดดด สุดยอด...
                      dvd zone2 แผ่นก๊อป ยืมฝรั่งดูอ่ะ อุๆ ภาษาตัวเองก็โคตรจะเก่ง มีแต่sub eng -.-"

อุๆ คุ้มสุดๆครับ เพิ่ม 500- ได้640gb เอาไปฝากcolo เมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ อุๆ จะได้ไปจิ้ม

Comment

Working...
                      X