Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการเล่น PES 2009 ให้ลื่นทำอย่างไรดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการเล่น PES 2009 ให้ลื่นทำอย่างไรดีครับ?

ตอนนี้ใช้ AMD X2 3600+ASUS M2A-MX+RAM DDR2-800 2x2GB+SAPPHIRE HD3870 DDR3 512MB เวลาเล่น PES2009 แล้วภาพมันไม่ค่อยลื่นเท่าไร ต้องทำอย่างไรดีครับ ต้องเปลี่ยนการ์จอไหมครับ

oc Cpuคับ

Comment

OC ทั้งระบบเลยครับ ลื่นแน่ๆ

Comment

จาราบีคับ ลื่นชัวร์ เอิ๊กๆอ่ะเค้าล้อเล่งน๊าตะเอง

Comment

CPU อย่างเดียวครับ ไม่จำเป็นต้องทั้งระบบ การ์ดจอสบายอยู่แล้ว

Comment

AMD X2 3600+ASUS M2A-MX+RAM DDR2-800 2x2GB+SAPPHIRE HD3870 DDR3 512MB
            มันน่าจะลื่นน๊ะท่าน ลง kitserver เลยครับ ลื่นหัวแตกแน่นอน เพื่อนผม ใช้ E4600 Asus P5N DDR2-667 1GB Asus 7900 GS Top อยู่ ปรับสุดทุกอย่างครับ จอ 22 นิ้ว ความละเอียดปรับ 1680 x 1050 ลื่นดี หาโหลดในเวบ BitTorrent เอาครับ ของผมโหลดมาจาก http://sb.in.th ครับ

Comment

cpu ติดอยุ๋ในขวดครับ

Comment

เดิมๆก้น่าจะลื่นเเล้วนะครับ
                ลอง set จอเป็น 60Hz เเล้วติ๊ก Vsync ใน Option ของ Pro2009 น่าจะหาย

เครื่องผมเดิมๆ ไม่ Clock นะ
                Last edited by Nutte; 27 Dec 2008, 16:23:31.

Comment

ของผมสเปคต่ำกว่าท่านยังลื่นเลย ลองหาตัวเกมส์ที่ดี ๆ หน่อยครับ เอาตัวที่ update แล้ว พวก crack + ตัว update ของ konami ฯลฯ

Comment

ไม่ลื่นของท่านนี่จิงหรอสเปคนี้ใช้celeron(r)คล้อกนิดหน่อยกับ7300gtเครื่องเก่ายังจะลื่นเลยคับ

Comment

สเปคผม c2d E6300 AB9 Ram 2GB ATI X1650 PRO

oc cpu ไปที่ 2.60 แค่นี้ก็ลื่นหัวแตกละครับ สเปคท่านแรงกว่าผมตั้งเยอะไม่ลื่นได้ไง

Comment

ของผม
                        CPU: Core 2 duo 7300 2.66 G
                        M/B: ASUS P5QL-PRO
                        RAM: Kingtons 2G*1
                        VGA: ASUS 9600 GT 512 M
                        HD: WESTERN 640 G
                        PSU: COOLER MASTER REAL POWER 550W
                        Driver display: NVIDIA Version 178.13

เล่นเดโมครับ
                        สุดยอด

เลี้ยงบอลติดตีนเลยคับ ((คือมันติดอยุ่กะติงตรงนั้นหล่ะคับ ไม่ไปช้างหน้าอ่ะ))

ง้างงงง ((จะยิงละนะ))

ยิงงงงง (( บอลหายไปจากติง และหายไปจากสนามคับ))

ละก็ ออกหลังไป เหอะๆๆๆ

มีคนบอกให้หาตัวเต็มมาเล่น แต่ยังไม่มีโอกาสเยยงิ

สรุปมันเปงภาพสโลวโมชั่น เเละ เห็นเป็นชอตๆอ่ะคับ
                        ท่านใดเคยเล่นแรค เนท 56 เค เดินในมอรอค ก่อนกิลวอ คงพอจานึกภาพออกง่ะ

Comment

ปรับ Meduim ลื่นที่สุด ลื่นหัวแตก ลื่นไหล ลื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

คือเวลาเล่นแล้วตรงพื้นที่เป็นสนามมันเหมือนเป็นคลื่นๆเวลาวิ่งนะครับ

Comment

ถ้าเป็นที่ cpu ควรอัพเป็นเท่าไรดีครับ x2 5200,6000 หรือไปเล่น x4 เลยดีครับ

Comment

Working...
                              X