Announcement

Collapse
No announcement yet.

การตั้งค่าเกมส์ DEAD SPACE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การตั้งค่าเกมส์ DEAD SPACE

คือผมจะตั้งค่า ให้เดินแล้วก็เลี้ยว ซ้าย ขวา โดยใช้ลูกศรบนคีบอร์ด ยังไงครับ

เพราะผมไปเปลี่ยนแล้ว มันไม่ยอมให้เปลี่ยน คือผมไม่ถนัดเดินกับ W-S-A-D

ชอบใช้ลูกศรมากกว่า

อีกอย่าง เราสารถปรับมุมมองของเกมส์ ให้เป็นแบบ Crysis ได้ไหมครับ

คือเห็นแต่ปืน ไม่เห็นตัวเรา จะปรับได้ไหมครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปรับเป็น fps ไม่ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ผมว่าลองใช้ wasd ให้ถนัดเถอะคับ

เกมทุกเกมเค้าให้กันหมด

Comment

เพิ่งมาเจอเกมส์นี้แหละครับ ที่เปลี่ยนไม่ได้ คือมือซ้ายไม่ค่อยดีครับ^^

Comment

ใช้จอยสิคับ

Comment

ยิ่งแล้วใหญ่ครับ มือผมข้างซ้ายขยับไม่ได้ครับ เส้นไม่ดี ที่ใช้ลูกศรเพราะมานอยู่ใกล้เม้า และถนัดมานาน

แต่ถึงมือซ้ายขยับไม่ได้ แต่เพื่อนก็ไม่กล้าเล่น CS กับผมครับ^^

Comment

แบบว่าอยากเล่นมาก

AMD Turion(tm) 64x2 TL-60
                2.00 GHz,RAM 1 GB

GeForce 7150M/nForce 630M
                256 MB

ปรับต่ำสุดพอไหวมั้ย

คือแบบว่าอยากได้ผู้รู้มาคอนเฟิมอะครับว่าได้หรือไม่ได้

Comment

Originally posted by s[nook]er View Post
                  แบบว่าอยากเล่นมาก

AMD Turion(tm) 64x2 TL-60
                  2.00 GHz,RAM 1 GB

GeForce 7150M/nForce 630M
                  256 MB

ปรับต่ำสุดพอไหวมั้ย

คือแบบว่าอยากได้ผู้รู้มาคอนเฟิมอะครับว่าได้หรือไม่ได้

เล่นได้ครับ แต่ว่าช่วงที่เจอ Effect หนักๆ อาจจะมีกระตุกกันเลยทีเดียว สมัยเล่นเกมส์นี้ผมใช้ ATI x1600 Pro 256 MB ครับ ปรับที่ Medium ครับ ลองเทียบๆดูแล้วกันนะ

Comment

Working...
                  X